Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED TAREHE 4,07.2012 Ndekiro Tanganyika kajitoa kuongoza maandamano

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Jun 30, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayawi hayawi yamekuwa mwana wa nchi kaamua serikali iko kimya bunge kimya mahakama kimya sasa wananchi wanatenda ndio kauli yake nami mwanaharakati huru na muunga mkono ntaandamana. Yote kwenye FB page yake ndekiro tanganyika na public group maandamano
    http://www.facebook.com/events/259854067453279/
    Anasema "niungeni mkono katika mapambano hata kama nitakufa ila nipeni moyo kwamba nilisimamia nilicho kiamini kuwa ni haki na kweli, maandamano ya amani tarehe 04/07/2012 tatu asubuhi kuanzia ubungo mataa mwambie na mwenzako au share hii link, bunge halizungumzi bali sisi tutatenda"
     
  2. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndekiro ndio nini, Maandamano ya nini, yataanza wapi, yataishia wapi, saa ngapi, wakipiga mabomu na risasi tufanye nini, tukimbie au tucharge.
     
  3. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu fafanua vizuri
     
  4. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muda uwaja wa mabadiliko
     
  5. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Fafanueni hii habari vizuri na kutoa vielelezo vya kutosha na vya uhakika. Haya maamuzi si madogo, kwani wengine tutapenda kushiriki kikamilifu. LIWALO NA LIWE
     
  6. franksarry

    franksarry JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 9, 2009
    Messages: 946
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    Mkuu, ufafanuzi zaidi wahitajikaa.....!
     
  7. Gwaje

    Gwaje JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 259
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    niungeni mkono katika mapambano hata kama nitakufa ila nipeni moyo kwamba nilisimamia nilicho kiamini kuwa ni haki na kweli, maandamano ya amani tarehe 04/07/2012 tatu asubuhi kuanzia ubungo mataa mwambie na mwenzako au share hii link, bunge halizungumzi bali sisi tutatenda
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hueleweki unaongea nini
     
  9. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
  10. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,897
    Likes Received: 5,324
    Trophy Points: 280
    Liwalo na liwe
     
  11. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbona haujafunguka tupe maelezo ya kutosha tuelewe
     
  12. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,421
    Trophy Points: 280
    wewe kama unaogopa risasi na mabomu lala nyumbani na mke wako acha sisi wanaharakati tusonge mbele kupambana hali ikiwa nzuri wewe ufaidi wakati sisi au tumekufa au tumejeruhiwa vibaya!!
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Saaya ukombozi imewadia.
     
  14. paty

    paty JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    liwalo na liwe
     
  15. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  16. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mtu naona anatafuta sifa na apate request nyingi facebook hamna cha maana
     
  17. CHABURUMA

    CHABURUMA Senior Member

    #17
    Jun 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fafanua mböna husomeki. Liwalo na liwe! Mkuu
     
Loading...