Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Samwel Sitta arudi kwa kishindo - Urambo Mashariki

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 2, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Amerudi kwa asilimia 75 akija na jina jipya "Chuma cha Pua"..
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndivyo anavyo jiita sasa hivi....baada ya speed and standard....haha ha ha uzee bana.
     
  3. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hongera sana mzee wa viwango
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kwa busara za kawaida hawa wote nadhani ndiyo ngwe ya mwisho hii kugombea nafasi za uongozi!
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Si alikwisha sema atastaafu hapo 2015
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Hawakawiagi hawa kusema aah! unajua wananchi bado wananihitaji, wamenichukulia fomu blah blah blah!
     
  7. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera 6 lakini mzee wa mvi anakusubiri kukuondoa kwenye uspika wako.Uwe chuma cha pua kwelikweli.
     
  8. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo huko mjengoni!
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Namkubali Mzee Sitta, akiwa bungeni hata upinzani huwa anawapa nafasi tofauti na yule mama wa kihehe mwenye roho mbaya mpaka sura imemshiuka
     
  10. m

    madule Senior Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera 6 kuingia mjengoni tena
     
  11. doup

    doup JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    6 kwa kweli anajitahidi kuwa makini; yule "matoto ya ndege" huwa yuko bias sana anajisahahu kabisa
     
  12. M

    Msharika JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    congrants six
     
  13. Kifaru Kajeruhi

    Kifaru Kajeruhi Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    uko juuuuu 6 uko juuuuuuu
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee anauma na kupuliza huwezi jenga ofisi ya Bunge jimboni kwako wakati uspeaker huwa unarotate,Nadhani CCM walikuwa wanampoza ili aache kukomaa bungeni nae akaingia mkenge
     
  15. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uspika kwake ndiyo bye bye. Atabaki kuwa MP wa kawaida tu na heshma ya former Speaker.
     
  16. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    natamani uchaguzi ungekuwa kila mwaka!!
     
  17. Kifaru Kajeruhi

    Kifaru Kajeruhi Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mwenye roho za kwa nini haoooooo...wameanza. Hakuna mtu ambaye ameshaongoza bunge letu kwa viwango vya 6. Hiyo ndiyo fact.......na atapeta tu hata upinzani wanamkubali wamepewa nafasi nzuri kutokana na 6 kusimamia mabadiliko makubwa ya kanuni. Mtakalia hivyo hivyo ofisi ofisi kila mkiamka ofisi ofisi.Ofisi ya Mbunge SIYO YA SPIKA. Get it through your thick skull.:peep::caked:
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera Mzee Sita, tunakuombea uwe Spika wa Bunge tena na Mungu akuongoze ktk kuwawezesha watoto wako kina Halima, Mnyika, Lema, Zitto, Mzee mwenzio Mbowe na wengine kutumia nafasi yao vizuri kuleta mapinduzi ndani ya Bunge kwa Maslahi ya Watanzania wote.

    Chonde Chonde Sita ukipata hiyo nafasi Usitembee Kifua Mbele kama anavyosema Mzee asiestahili jina Mzee Kinana, yani na maanisha ni mzee kwa umri lkn si kwa heshima (Kinana). Bali ongoza Bunge letu tukufu Kwa maslahi ya Watanzania wote.
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unless tukipata speaker mwingine ndo twaweza jua Sita alikuwa mzuri au lah otherise huwezi mfananisha na Msekwa au Mkwawa
     
  20. s

    samoz Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunajua kuna mbinu chafu za mumchomoa sita ! mtu safi wa viwango ,mapungufu yapo ya kila mtu ..Kamati kuu tunajua hamtaki sita ,inamtaka kinana ......shiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiit...sababu ana balance bunge ! sasa wakikosea kutomchangua ndio mwanzo wa ugomvi ! kinana alishakua banzoka iliyokosa utamu ..ambayo ni ya kutema ! sita rudi lea vijana wako !
     
Loading...