Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Phillip Marmo is out - a humiliating defeat for a longtime MP

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 2, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280
    Well some got to say it..

    Akoonay has almost 40,000 votes against under 20,000!!!
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    To me this is one of the great nuwz to receive in this hour. Si mnamkumbuka huyu jamaa alivyokuwa na majibu ya kejeli? Mkjj urais hapo vp napo wamenyuti kutoa matokeo?
     
  3. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    asante kwa taarifa mkuu Mwanakijiji,pamoja na kuchelewesha kutangaza kwa makusudi ili waweze kuchakachua kura za Urais lakini wameshindwa kubadili ya ubunge! Safi sana na hongera Mh. akoonay.
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Today is going to be a good day for me
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaafi sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, huyu mzee bogas sana, Watapata urais lakini na sisi tumepata wabunge makini, tunatarajia 2015 kuikamata nchi yoooooooooooote kabisa.Hongera wana CHADEMA kwa mshikamano na upendo.
     
  6. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Not a good day but "The Finest" day.
     
  7. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Viva wanamageuzi, Viva wanamapinduzi! Huyu bwana ni miongoni mwa wale ambao walikuwa na jeuri na 'kibri' ya madaraka, wacha aonyeshwe kwamba yana mwisho hayo
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Well done Chadema!!!!
     
  9. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    bye bye arrogant readers....!!!!
     
  10. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa alikuwa jeuri sana hasa baada ya kuhongwa cheo na CCM kuachana na G55.
     
  11. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,519
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kuchakachua ndo akajitahidi akapata kura hizo. Peoples power haitaki utani
     
  12. Bantugbro

    Bantugbro JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 22, 2009
    Messages: 2,605
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Swaafi.. walishasema watampigia yowe la Kimasai, na sasa wameonyehsa walimaanisha nini...
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    what a relief, mungu yupo nasi, huyu mtu alikuwana na kiburi sana mungu kampiga kofi vibaya sana chadema hoyeeeeeeeeeee
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee raia sasa hawaangalii makunyazi.
    Yaani hawajali kama ulikuwa waziri wala ulikuwa swahiba wa Kikwete. Watu wanabwaga tu.
    Swafi sana.
     
  15. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    It is totally shame for this elder..

    i was so quite during this year campaign ila naweza kusema maneno machache.

    1.CCM imeshindwa kwasababu wananchi wamemchoka mkwere ambaye watu wamemchoka
    2.CCM imeshindwa uchaguzi baada ya kushindwa kuleta mabadiliko ambayo wananchi waliyategemea ndani ya kipindi cha miaka mitano kinachoishia sasa
    3.CCM imeshindwa sababu ya makundi ambayo yalijengwa ndani ya CCM.

    All in all wananchi wameamua kufanya mabadiliko na kazi kubwa ambayo imefanywa na JF kwa muda mrefu,kwa umakini mkubwa,uzalendo wa khali ya juu sasa imelipa..
     
  16. N

    Nanu JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    I like this! Nilipenda sana Chiligati naye angeondoka lakini bahati yake!!!
     
  17. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ngoja niwasalimu ndugu zangi wa Mbulu kwa Ki-iraq Saitaa, Aidomaa Aidorii mmenifurahisha sana huyu jamaa alikuwa bungeni toka enzi za kina chief E;ias Sarwatt nadhani ndio alimuachia ubunge miaka ya 70-80 duh Wambulu mmenifurahisha sana nadhani leo ni raha tupu pale Endagikot, Kainamu, Harka, Issale, Gehandu n.k
     
  18. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    bingo! what a tuesday mornin...
     
  19. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mbulu imeshinda?safi sana
    wanainchi hongera zenu sana

    Chiligati na wengineo sio kwamba wamepata bahati,matokeo mengi ni wizi mkubwa tu
    ebu ona ya Kigoma mjini
     
  20. s

    shade Senior Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    alifikiri mfumo aliokuwa anautetea utambeba siku zote. kwishaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...