Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Confirmed: Noti feki zinasafishwa kupitia mabenki!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rich Dad, Feb 28, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    habari ni confirmed na source ni mimi mwenyewe,

    Kuwa makini usibambikiwe noti mpya ambazo ni feki, wafanyakazi wa mabenki wanalijua hili!

    Siri ni kwamba notes counting machine za mabenki mengi bado hazijawa configured ili ziweze kutambua security features za noti mpya. Mashine bado zinatambua security features za noti za zamani.
    Wajanja wachache kwa kushirikiana na mabenki wanatumia hii loophole kupitisha noti feki na wao kuchukua genuine notes.
    Kuna cases zimesha ripotiwa na watu waliokwenda kuwithdraw pesa zao benki, wamejikuta wakichomekewa noti feki.
     
  2. m

    maselef JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Au nazo ni za Kich*na
     
  3. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Je kwenye Atm ?
     
  4. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Huijuwi bank!
     
  5. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    bongo ni kama choo cha shimo...kila uchafu unaukuta huko...
     
  6. charger

    charger JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tushazoea haya maisha Bongo kila kitu ni fake:A S 13:
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kwenye ATM haitoki fake na ni baadhi ya machine ambazo ni new model lakini mostly mashine za makeshia HAZIWEZI kutambua noti feki narudia HAZIWEZI na hata hao mabenka wanakuambia hawajui wafanye nini wanazipokea feki na wao wanazibambikiza kwa wateja...

    .....kuna kesi moja BOA BANK(?) walipata Mil 5.5 noti feki kwa siku ila walipiga kimya....unajua walizipeleka wapi? GO FIGURE
     
  8. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo la hela ni kwamba halina definition kamili.

    Kama una elfu kumi, halafu unaweza kuitumia kununua kitu, na kuenda benki inapita kwenye counting machine....basi hiyo sio feki....itakuwa feki tu, pale utakaposhindwa kuitumia.
     
  9. M

    Mzee wa Usafi JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Noti zinazodaiwa kuwa FEKI zilikuwa noti halisi ila ziliibiwa na wajanja kabla fedha mpya hazijaingizwa kwenye mzunguko. BOT walipogundua hilo wakaenda kwa mchapishaji na kuongezea features nyingine zaidi. Mchapaji akagoma kwani ingebidi abadili system nzima ya uchapaji note. Basi wakakubaliana wabadili picha ya mwalimu kidogo na kuongeza pixels kwa baadhi ya alama. Ukiiona noti feki kwa kweli huwezi ijua kirahisi. kwani kila kitu kipo sawa kutoa picha ya mwalimu iko more clear kwenye noti mpya za BOT kuliko zile zilizoibiwa
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    itakuwa, na siyo hizi tu zajuzi hata zile za zamani ni kimeo.. wewe ukitaka kuamini chukua mia halafu iweke kwenye maji siku mbili, halafu chukua cent 50 iweke kwenye maji hata mwezi utagundua...Tuna rais fake, pesa fake......
     
  11. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #11
    Mar 1, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dawa yao ukienda benki unakataa kata kata noti mpya!
     
Loading...