Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Confirmed:> New love birds - Diamond and wWema Septu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 21, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  2. n

    nndondo JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    makubwa, yaani huyu binti hana kipaji kingine zaidi ya kupenda ma super star wa bongo? ni aibu sana kwake familia yake na jamii kwa ujumla kwa hiyo huyu mtoto nae akishuka umaarufu atamuacha na kurukia mwingine, msichana wa maana haesabiwi kwa namba ya wanaume aliyowahi kulala nao. Bahati mbaya sana kwa binti na familia yake, angalieni tamthilia ya India a love story kwenye ITV ndio mtajua thamani ya binti ni nini na nani alaumiwe kwa ukwasi wa kingono wa mabinti zetu kama hawa, sishabikii kwa ushambenga naumia maana aibu ni kwetu sote.
     
  3. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,024
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Uuwiiiiiiiiiiiiii!
    Jamani huyu binti anapenda kuonekana au anapenda wanaoonekana sana?
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    mh ushakuwa mtumba huo sasa
     
  5. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    haswaaaaaaaaaaaa
     
  6. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    manshalaaaaaaaaaaaaaaaah laaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah!!!penzi ni kikohozi kulificha huwezi!!!ponda raha kufa kwaja!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dogo anajongea jeneza sasa
     
  8. L

    Leornado JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona diamond mdogo sana, huo mzigo atauweza kweli?

    Maskini Diamond ataliwa vihela vyake na Wema kisha kuachwa kwao Mbagaraaa akishanga.
     
  9. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi nafikiri mwenye tatizo ni Dimond, kwa nini anakimbila lijimama kama hilo wakati kuna watoto wa size yake??? Acha aibiwe
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    afadhali kuibiwa tu... Aweza kupata mabaya kuliko anayotegemea

    Naona dogo kadandia treni kwa mbele
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tatizo kwao mbagaraaaaaaaa!!!!!!
     
  12. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Who confirmed it???
     
  13. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Huyu demu Wema nilikuwa namuona mzuri sana,sema mapepe yake tu.Lakini angejituliza na kusoma,angepata mwanaume mmoja wa maana sana
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamani na Chalz baba kwisha habari yake??
     
  15. BCR

    BCR Senior Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maadili yakikosekana mambo kama hayo ni ya kawaida kwa mlengwa.
    Wasanii na masuperstaa jifunzeni, mnapaswa kuwa kioo kwa jamii kwa mema na si kwa mabaya, ijengeni jamii na si kuibomoa,
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi mwanaume wa maana yukoje na asiye na maana yukoje,na nani anatakiwa kujua huyu wa maana na huyu sio kama si muhusika mwenyewe...
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,968
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Hadi kuolewasijui atakuwa nao wangapi?
     
  18. g

    geophysics JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tukumbushane kidogo..huyu Wema si ndo wakati fulani alikuwa kama teja...aliwahi kamatwa kwa scandals mbali mbali???? Najaribu kukumbuka..
     
  19. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    duh nahisi mashine ya huyu binti itakua mtumba chakavu sana,yaani shavu zote zitakua zimepigwa pasi maana hawa vibaka anaovamia inaelekea wanamtafuna wanakomba hasa mautamu ya huyu mtoto,haya baada ya sharo b mbagaraaa sijui nani anafata.kama sio msafir diof wa twang:tongue:
     
  20. bmx

    bmx Member

    #20
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mara tid, blue, kanumba, jumbe, chalz baba, diamond, etc,, eheee na wengine watafuata,,,,
     
Loading...