Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Confirmed: Msichana Aliyepanga Nyumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaJambazi, Jan 3, 2011.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Msichana ambaye hajaolewa na ameamua kupanga nyumba ya kuishi huku anaishi mji mmoja na wazazi au walezi wake, sio wife material.

    Swali la kujiuliza kwanini ameamua kupanga??
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sasa mbona ushajijibu?ujiulie kwanza y kaamua kuhama?
    bt stl sion km kuna tabu since anajifunza kujitegemea..n kuwa nt wife material kunasababishwa na mambo ming nt KWA KUHAMA HM...
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umeconfirm kutoka kwa nani?
    Hayo nimawazo potofu, msichana
    kama anaumri juu ya miaka 18 anauwezo wa kujua mema na mabaya.
    Kwahiyo anaweza kuishi peke yake .

    Na huyu ni bora sana kwani anakuwa anajifunza pia maisha ya kijamii kuliko yule anayekaa kwa baba na mama yake siku zote.
     
  4. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh!!! i dont think soo my dear....
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwenye maisha huwezi uka-generalize.... kwamba sababu mtu kafanya a, b, .... basi ni c, d, e. Life haiko hivyo kila kitu inabidi kichukuliwe separate. Life is not Black or White, kuna some Gray Areas.

    Maisha yangekuwa hivyo... basi ingekuwa poa na matatizo mengi yasingekuwepo
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Dah!Kweli kazi ipo!Kwahiyo kumbe kuzeekea kwa wazee ndio kutaleta ndoa ehh...na je hiyo ndoa isipokuja aishi hapo mpaka lini??Acha mawazo potofu wewe...mtu akipanga maana yake anapenda kujitegemea sijui kwanini wewe unaona hilo ni tatizo!!Nwyz kila mtu na mawazo yake..mengine mgando, mengine ya maana na hayo ni yako so baki nayo ila usiyasambaze kwa wengine!
     
  7. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe details na jinsi wewe ulivyo fanya huo utafiti wako na watu wangapi uliwastudi...
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh,naheshimu mawazo yako lakini umelitumia neno CONFIRMED vibaya,Hivi Mungu wangu wanaume wakiangalia na hili tutaolewa kweli?there should be standards za kumu ideentify wife material na asiye si kila kitu tu ukifukiria then unaenda nacho and please usi-generalize coz zipo sababu nyingi zinazotuhamisha home.:redfaces:
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    what is ur opinion then?
     
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna wengine wanapanga ili kuishi karibu na ofisi zao za kazi.
     
  11. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Acha uzumbukuku ndugu mtoa mada..
    Utakaa kwenu hadi lini/
     
  12. LD

    LD JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wife Material??????? Sio wife material kwa sababu ana uwezo wa kujitegemea mwenyewe au, kwa sababu haishi huko kwa baba na mama/walezi.
    Au sababu gani hasa, ya msingi???
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kwanini mnafanyiwa send off??? Unafanyiwa send off kwasababu unatoka nyumbani kwenu.

    Anayepanga wakati anaishi mji mmoja na wazazi anatafuta uhuru, Ukioa hapo umeumia.
     
  14. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Hiyo sio excuse,,msichana hapaswa kuhama kwao no matter awe na umri gani.
     
  15. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Mpaka utakapo olewa.
     
  16. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,457
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Hata baibo inasema hivi kwa mwanaume na sio mwanamke.

    Mwanzo.2:24 anasema, "Kwa hiyo mwanamume atamwacha baba yake na mama yake naye ataambatana na mkewe, nao watakuwa mwili moja".
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    uliyeconfirm ndio unajibu lake
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngoja basi nirudishe virago nyangu nyumbani. Nataka kuwa wife material.
     
  19. M

    Msindima JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmhh huu utafiti wako umeufanyia wapi mpaka uka-confirm hilo?
     
  20. M

    Msindima JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2011
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wala usirudishe mwaya vitu vyako nyumbani, kwanza hiyo inakusaidia kujifunza maisha.
     
Loading...