Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED-- Mrisho Ngasa Asaini Azam FC

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, May 20, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mshambuliaji mahiri wa zamani wa Yanga na pia Taifa stars leo amesaini kuichezea Azam FC kuanzia msimu ujao wa 2010/2011 na atakuwa akilipwa mshahara wa 1.2m kwa mwezi na ada yake ya uhamisho ni 58m. Hili ni pigo kubwa sana kwa Yanga kwa wko mbioni kumpoteza Nadir Haroub Canavaro...
     
  2. C

    Chifu New Member

    #2
    May 20, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ahhh huyo ngasa hana maana kaogopa kukiputa kigali eti mpunga
    mchudo washazoea ligi ya malumbano isiyo na macho kila msimu
    matatizo ligi haisongi nazanangeenda rwanda angepata uzoefu na labda milango
    ingefunguka kashazoea kuchukua ujiko usiokua na macho kwenye magazeti
    haya tusubiri kwake yeye fedha ndo kila kitu hata kama hana malengo
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    May 20, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwani Kigali wanasoka lililo juu sana kuliko hili, ni vyema ungemshangaa kupoteza ile nafasi ya kucheza sijui Norway nakuwasikiliza kina Madega
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yanga wameshakubaliana na uhamishao huo?
     
  5. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa rasmi kesho saa tano asubuhi,lakini ndio tayari wamekubali- pesa mchezo?????
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Habari ndiop hiyo toka jana mchana
     
  7. N

    Ndekwakwise Member

    #7
    May 21, 2010
    Joined: Mar 22, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaende tuu Kajitu kazima kale..... Acha kakaandae Maisha yake ya B'dae.
     
  8. senator

    senator JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Siku hizi hakuna Amateur futbol pesa mbele kwenye kila michezo..ila ndo vile huenda jina likafifia machama makubwa huwa hayatetereki watarecover soon..kwani kabla yake si walikuwepo na wengine.Pesa ni kila kitu kwenye Michezo siku hizi
     
  9. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mwaceni ale pesa bana atengeneze maisha huu umaarufu ukipotea hajafanya kitu itakuwa ni balaa-
     
  10. Arsenal

    Arsenal Senior Member

    #10
    May 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 190
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    yani yanga hawana maana na wabinafsi, walishindwa muuza Norway kwa USD 50K wamekuja uza kwa 40k tena Tanzania...that tells alot about yangaz viongozi....


    BAADA ya kuwekewa ngumu, hatimaye klabu ya Daraja la Pili ya Lov-Ham ya Norway, imeamua kuwasiliana moja kwa moja na viongozi wa Yanga kuhusu nia yake ya kumsajili winga wa timu hiyo, Mrisho Ngassa.
    Awali, klabu hiyo ilionyesha nia ya kumtaka mchezaji huyo kwa dau la dola 50,000 za Marekani, sawa na sh mil. 60 na mshahara wa dola 10,000 kwa mwezi sawa na sh mil 12.
    Hata hivyo, licha ya timu hiyo kutuma tiketi ya ndege katika Ubalozi wa Norway nchini, kikwazo ilikuwa ni kukosekana kwa mawasiliano kati ya klabu hiyo na uongozi wa Yanga.
    Hali hiyo ilitokana na uongozi wa Lov-Ham kufanya mawasiliano na wakala wa wachezaji hapa nchini, Yussuf Bakhressa, badala ya viongozi wa Yanga.
    Kwa mazingira hayo, klabu hiyo sasa imelazimika kuwasiliana moja kwa moja na viongozi wa Yanga kwa ajili ya kumnasa mchezaji huyo kwa ajili ya majaribio ya kucheza soka ya kulipwa.
    Akithibitisha hilo jana, Mwenyekiti wa Yanga, Imani Mahugila Madega, alisema tayari klabu ya Lov-Ham imewasiliana naye kwa njia ya barua pepe na simu ya mkononi.
    Alisema, klabu hiyo inamtaka Ngassa kwa ajili ya kwenda kukipiga katika timu hiyo na kwamba, wao hawana tatizo kama taratibu zitafuatwa.
    "Jana (juzi) tumepokea simu kutoka Norway na ujumbe kupitia website (barua pepe), kuhusiana na klabu hiyo kumtaka Ngassa kwenda kucheza soka nchini humo," alisema Madega.
    Madega alisema, baada ya klabu hiyo kuwasiliana rasmi na uongozi wa Yanga, watakutana kujadili suala hilo ili kufikia uamuzi ya nini kifanyike.
    Hata hivyo, Madega alizidi kusisitiza kuwa, uongozi wake umekuwa hauna tatizo na wachezaji wanaopata nafasi za kwenda nje kwani hiyo ni manufaa ya mchezaji, Yanga na taifa.
    Alisema, kitu muhimu ambacho Yanga imekuwa ikipigania, ni kuona mchezaji anaondoka kwa taratibu sahihi kulingana na sheria zilizopo.
    Hatua ya klabu hiyo kuwasiliana moja kwa moja na viongozi wa Yanga, kunatoa mwanga zaidi kwa mchezaji huyo kutimkia Norway, ambako kama atafanikiwa, atakuwa akilipwa mshahara wa sh mil.12 kwa mwezi ndani ya miaka mitatu.
    Ngassa, mtoto wa mchezaji wa zamani wa timu ya Pamba ya jijini Mwanza na timu ya soka ya Tanzania, Taifa Stars, Halfan Ngassa, ni miongoni mwa nyota wa kutumainiwa Yanga na Stars.
    Kama Ngassa atafanikiwa kujiunga na Lov-Ham, atakuwa ni mchezaji wa tatu wa Yanga chini ya uongozi wa Madega kwenda nje.
    Kabla ya Ngassa, mshambuliaji Said Maulid alisajiliwa na Bravo de Marquiz ya Angola na kipa Ivo Mapunda aliyesajiliwa na St. George ya Ethiopia.
     
  11. K

    Kijamani Senior Member

    #11
    May 21, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yanga wanakazi ya ziada kulirejesha pengo hilo la Ngassa.
     
  12. Yombayomba

    Yombayomba JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2010
    Joined: Aug 23, 2006
    Messages: 818
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wasiwasi wa nini Yanga itabaki kama tu wamepita pale akina Sunday Manara, Yanga Bwanga, Constatine Kibanda, na huyu mkongo aliyechezea mpaka Monaco lakini yanga ipo tu. Cha muhimu ni viongozi kufuata ushauri wa kocha watafute wachezaji wazuri wa kuziba pengo.
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mchezaji Mrisho Ngassa ametambulishwa rasmi na uongozi wa Azam leo katika makao makuu ya klabu hiyo.Makamu mwenyekiti wa Timu hiyo Said Mohamed Said amesema kuchukuliwa kwa Mchezaji huyo kutaongeza nguvu ya ushindi katika klabu hiyo katika kuusaka ubingwa wa ligi kuu msimu ujao,Habari hii ni pigo kwa wapenzi wa Yanga...


    [​IMG]
    Ngassa akikabidhiwa uzi wake atakaoutumia akiwa Azam na Makamu Mwenyekiti wa timu hiyo Said Mohamed Said

    [​IMG]
    Huyo ndiye Ngassa aliyetuacha wanajangwani tukiwa bado na hamu naye,aliyevaa shati jekundu ni kipa mpya ambaye naye alitambulishwa kutokea JKT anaitwa Jackson Chove
     
  14. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sasa star wa yanga ninani sikuhizi jamani?
    Mie niliacha kufuatilia toka miaka ya 80s, wakati wa Sembuli na Kapera
    Ila nili wahi kumwona Ngasa 3 years ago kwenye Taifa Stars
     
  15. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,550
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    srdi ya mwaka jana, dogo yuko stets anachanja mbuga
     
  16. PlanckScale

    PlanckScale JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Duh, kweli niko nyuma kwenye habari za kandanda...Thanks.
    Lakini swali langu ni bado lipo; Nani kinara wa Yanga sikuhizi?
     
Loading...