Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Mary Nagu ashinda Hanang

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Chromium, Nov 2, 2010.

  1. Chromium

    Chromium JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 597
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Basil Pesambili Mramba kaangukia pua kwa Selasin kwa tofauti ya kura 2000! Dr. Nagu naye kapigwa bomu la machozi na Kamili Hanang! Mathayo wa Same naye chali. CHADEMA! CHADEMA!
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Dataz!
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    leta data usikurupuke
     
  4. nambiza

    nambiza Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chadema oyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  5. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    NAGU ni mshindi, usikurupuke mkuu
     
  6. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hanang -Nagu Kashinda (official results), Mathayo kapita(official results)
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Uongo Nagu kashinda ila sijui kwa David Mathayo lakini kwa Nagu kashinda kwa magin ya kula elfu kadhaa ingawa sio kubwa!
     
  8. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Nagu ni mshindi LAKINI halmashauri yake sehemu kubwa imeenda Chadema.
    Hali hii inaashiria uchakachuaji.
     
  9. k

    kanyabuleza Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuna watu wameamua kuharibu hii thread ya upatikanaji wa matokeo makusudi na huyu ni mmoja wao.......MODERATOR UNASEMAJE????
     
  10. RR

    RR JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Unakuja kubandika wishes zako hapa ukidai ni matokeo???
    Nagu katangazwa mshindi muda mrefu sana....kwa Mramba wishes zako zimetimia....kwa Mathayo sina taarifa!
     
  11. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Umechanganyikiwa. Umepumbazika. Umepuuzika.
     
  12. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Jamani tuwe tunatoa information zilizo enda shule tuache kudanganya haitusaidi jamani tunashusha hadhi ya colum hii :nono:
     
  13. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    joseph selasini sawa,nagu kashinda na mathayo david msuya haijawa confirmed
     
  14. U

    Uswe JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    @ Moderators, credibility ya news/alerts posted hapa is very very crucial, please find a way to filter out watu wanaotoa habari za uzushi, uongo ni tabia ya CCM na si mnaona inavoangamiza nchi? habari za kweli na zenye uthibitisho tu plz!!!!!!!!!!!!!
     
  15. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sasa hii inakuwa haifai. Watu waliombali na Tanzania wanategemea blog kama hii kujua kinachoendelea nyumbani. Tangu asubuhi tunajua Nagu kashinda (confirmed) alafu mtu anakuja na zake kusema kashindwa. Naomba tuheshimu sehemu kama hii kusudi wanaoitegemea kupata data za nyumbani waendelee kuihamini.
     
  16. k

    kanyabuleza Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suspend lies for some few days to save us from their rubbish..........
     
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Another misquote? Or a tongue slip...........................
     
  18. The Good

    The Good Senior Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: May 26, 2010
    Messages: 146
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    "Baija Bolobi;

    Nagu ni mshindi LAKINI halmashauri yake sehemu kubwa imeenda Chadema.
    Hali hii inaashiria uchakachuaji."


    Siyokweli mzee hata kwa zito karibu halmashauri yote imeenda CCM. Hiyo ndio demokrasia
     
  19. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kampeni za nyumba kwa nyumba; hakuna uchakachuaji
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Acha udaku mkuu unauhakika? Siyo kuturusha hapa tunashangilia kumbe hola. Mramba sawa ila kwingine confirm kwanza!
     
Loading...