Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Lissu atangazwa mshindi rasmi!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ibra Mo, Nov 2, 2010.

  1. Ibra Mo

    Ibra Mo JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 795
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Source: Dorice Meghji
    TBC1 Reporter


    Tundu Lissu kapata kura 13,787 na Mgombea wa CCM -12,161

    These are the bestiest results for me kwa ambao hawamjui huyu Jamaa wataiona shughuli yake Dodoma.
     
  2. Joyum

    Joyum Senior Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva chademaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tundu Lissu ni kama wabunge wote wa CCM sasa hapa jamani bunge limekaa sawa kabisaaaaaaaa. Mafisadi mavi debe sasa hivi. Uspika tunauchukua pia.
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    baada ya kubana saaaaaaana hatimaye Chi Chi em wameachia na mpiganaji namba moja na mrithi wa Dr. Slaa bungeni anatinga rasmi mjengoni. Nahisi sasa hivi wizara na idara mbalimbali serikalini zinaweka sawa mafaili yao because we voted in quality instead of quantity!
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Aluta continua
     
  6. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu kusema kuwa kura hazikutosha ina maana kwamba hakushinda. Sasa mbona unazungumza kwa jaziba. Uanasheria wangu hauna mashaka yoyote labda tu unaweza ukatafuta jina langu kwenye google itakusaidia kunijua mimi ni nani. Sitaki nikufanyia kazi ya utafiti kwani nilitegemea ungechunguza kwanza kabla ya kusema.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa ishu za EPA, Kiwira, Richmonduli, Tundu la choo@ Tsh 700 mil, Matumizi ofisi ya Spika, Ulaji mkubwa wa fedha za Bush nk vipo kichwani, walwahi Majambazi yana kazi!
     
  8. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,512
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    Hizo ndo quality tunazozitaka bungeni na sio Quantity za magabachori kama Rostam Azizi, dewiji na wasinziaji wengine bungeni
     
  9. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndiye.
     
  10. r

    remoteattacks Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yule mbunge wa ccm - Nyalandu wa Singida kaskazini ni tapeli amekuwa akiwadanganya wananchi tangu miaka 10 iliyopita lakini nashangaa wanaendelea kumchagua! Wananchi wa hilo jimbo wanadhihirisha umbumbumbu wao, acha iendelee kula kwao.
     
  11. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    E ee! Bwana eeh!
    Wacha utani mbele ya kazi. Hivi hii ni kweli au vipi?!?!:clap2:
    Naona kama Gabriel kanitonya kwamba nisiwe na hofu nikifa sit yangu iko reserved kule peponi??

    Naona ndugu Mikataba ya Madini akiwa katika Machela kuelekea chumba cha Upasuaji huku Tabibu mkuu wa Kansa inayomsumbua ndugu Mikataba, Surgeon Lissu akiwa tayari kavalia rasmi mavazi ya Suggery Room tayari wkati wowote kuondoa kansa yote ndani ya ndugu Mikataba ambayo imekuwa ikimsumbua kwa miaka kadhaa sasa.


    Kwa mbali nawaona JK,Karamagi,Lowassa na waraba viatu wao wakiteta vichwa wamejiinamia kila mmoja mkono mmoja umeshika kidevu na mwingine ukiwa kifuani sijui wanauhusiano wa karibu na Ndugu Mikataba ya Madini???
    Japo mara ya mwisho nilipoangalia Biography ya ndugu Mikataba, Ndugu Mikataba Ya Madini hana ndugu yeyote wa karibu zaidi ya Ndugu Umma na Ndugu Jamhuri ambao muda wote wamekuwa wakisema hawana tatizo kabisa na ndugu Mikataba kufanyiwa Suggery.
     
  12. s

    samoz Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lisu ndani ..source tbc 1
     
  13. u

    urasa JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lisu nimjuae mimi na watz wenye uelewa wa kizalendo ni mbadla tosha wa slaa,slaa mzee wetu sasa chanja mbuga na operesheni sangara hadi 2015,
     
  14. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Tupe idadi ya kura mkuu
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    yeah mkuu hii ameitoa Dr slaa wa ukweli kwenye link yake facebook. Huyu bwana thithiemu wasingependa kumuona bungeni but itawabidi wakubaliane na matakwa ya wananchi. Ni slaa mwingine mjengoni!
     
  16. C

    Consultant JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 794
    Trophy Points: 280
    Mmeanza TENA!
     
  17. Amigo

    Amigo Senior Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi sana hiki kifaru ambacho kilikua kinahitajika kwenye vita ya kuiangamiza sisiemu katika Mjengo.

     
  18. senator

    senator JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mOJA ya habari njema kuzisikia..tusubirie vibweka wakati wa kuapishwa tu!!
     
  19. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lisu ni kichwa haswa kama kapita kweli basi poa
     
  20. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mbona ni tangu mchana!! hebu fuatilia thread nyingine ndo mtaridhika..
     
Loading...