Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Confirmed: KARATU ni CHADEMA KWA KWENDA MBELE

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kenge (Eng), Nov 2, 2010.

  1. K

    Kenge (Eng) JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 7, 2006
    Messages: 482
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Source ITV:
    Naomba MAKAMBA aje atueleze zile kauli kuwa Dr. Slaa alikimbilia kugombea urais ili kukwepa aibu ya kushindwa na CCM huko KARATU. People's POWER.

    KARATU NI CHADEMA!!!!!!
     
  2. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Mambo yake yamemshinda ya DR Slaa atayaweza, huyu dingi naye astaafu sasa. chichiem kushinda karatu ni ndoto!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:yield:
     
  3. Cassava

    Cassava JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 282
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    si ndoto wakiamua wanaweza, au unabisha!
     
Loading...