Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Idd Azani alitetea jimbo la Kinondoni

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Nov 2, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Muda mfupi uliopita katangazwa kuwa mshindi na kuweza kukitetea kiti chake.

    Idadi ya kura itafuata
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Anarudi lini kwao??
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hafai
     
  4. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mods piga ban huyu jamaa..lol!

    Habari mbaya hii, lakini no sweat twende kazi.
     
  5. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ana issue kwani kawa mbunge miaka 5 kaulize kuna nini? Upande wangu hafai tulipiga against naona hazikutosha.
     
  6. W

    Wezere Senior Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Gud
     
  7. S

    Selemani JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kino au Ilala?/
     
  8. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kino
     
  9. S

    Selemani JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 26, 2006
    Messages: 866
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Poa poa.
     
  10. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Imeniuma kweli aisee.
    Jamaa hakuna chochote alichokifanya term iliyopita.
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Jamaa hafai na biashara zake haramu. Anatumia hela haramu kuchafua siasa. Ila chadema jizatiti mwaka 2015 kuteka Dar yote. Nionavyo mimi inawezekana.
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Huu ndiyo ukweli....hakuna uhaja wa kuhangaika na maziwa ambayo tayari yamekwisha kumwagika...........
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hafai, lakini i expected this results
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kituo cha Mapambano shuleni CHADEMA iliongoza kwenye urais,Ubunge na Udiwani... Hajafanya lolote zaidi ya kugeuza watoto wa wa2 haswa huko Mwananyamala na Kinondoni kuwa mateja... $ยง@nnnzy!!! Kabisa...
     
  15. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijawahi kuona jamaa hovyo kama huyu. Hawa ndio wauzaji wa unga namba moja pale kinondoni. Amepita kwa ushabiki tu lakini huyu jamaa ni ziro kabisa. Jimbo la kinodnoni na Ilala ni majimbo ambayo ni muhimu sana kwa taifa letu. Haya ndio taswira nzima ya nchi. Kindononi na Ilala ndio majimbo yenye wapiga kura walioelimika na wenye taarifa zaidi lakini ndio wakwanza kwa kuchagua wawakilishi wabovu kuliko majimbo mengine.

    Anyway, hainishangazi manake wajinga ndio waliwao...! Afadhali jimbo langu halikuichagua CCM wala hatuna uwakilishi wao wa aina yoyote...!
     
  16. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kigamboni CCM wamechukua jimbo kwa kura nyingi.

    Pia rais JK ameshinda kwa kura nyingi (zaidi ya mara mbili ya Slaa).
     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Jamani vipi JIMBO LA TEMEKE!!
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    katuongezea wadada poa.....bei imeshuka kwa sasa....big up idi
     
  19. P

    PEDE Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunahitaji sura mpya mjengoni!
     
Loading...