Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Getrude Mongela aanguka Ukerewe

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mongoiwe, Nov 1, 2010.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Matokeo niliyopata kutoka kwa watu wa karibu CCM huko Ukerewe Gerturde Mongela ameangushwa na Salvatory Machemli wa Chadema
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    lov it to be true!
     
  3. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Lord i can't wait
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Huyu mama alikuwa mwizi sana -- CCM walikuwa wanamlinda!
     
  5. K

    Kimambo Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 76
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    jamani is it true let us know
     
  6. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Jamani basi tupeni data, maana tusije shangilia wakati mda bado. tumeshajiandaa kwa pilau na madikodiko kibao, maana tanzania ya kweli inakuja!
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    'Aisee'
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Dat pleaseeeeeeeeeeeeeeee
     
  9. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,444
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ooh Lord have mercy!
     
  10. T

    The King JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! safi sana! :peace::peace::peace:
     
  11. E

    Edo JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani za kweli hizi ? maana hawakawii kusema kuna kura toka kisiwa fulani zilikuwa hazijafika na Mama akawa kidedea, yaliwahi kutokea enzi za Msekwa (nasikia kuna visiwa vingi vina watu wachache ila kura zao zinakawia kufika na zikija ni nyingi kuliko wapiga kura!)
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    bado tunawekana roho juu jamani?me nataka full matokeo haaaaa,but its so nice hope iwe hivo mda wote
     
  13. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    fanyeni mpango wa kucomfirm
     
  14. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    it is too glaring obvious to ignore.........huko Ukerewe hakuna alichokifanya Mehshmiwa huyu over years of being entrusted in positions of power............
     
  15. mudushi

    mudushi Senior Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nipo hapa Ukerewe kwa sasa na habari za uhakika kabisa ni kuwa MONGERA G wa CCM kaangukia pua na tayari amekimbizwa hospital kwa huduma ya kwanza. CHADEMA wameshinda kwa asilimia 66% ubunge na Madiwani kibao
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wawe wanajua kusoma alama za nyakati sio kila siku ni Jumapili:nono::nono::nono::yield::yield:
     
  17. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Really? Was in Ukerewe in 2009 na watu pale maskini wakati huyu mama kashusha mjengo wa nguvu. sasa kama aliwasahau juu yake
     
  18. m

    miseryman Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hureeeee
     
  19. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Jamani Data muhimu ili watu tuanze sherehe mapema for peoples power
     
  20. nambiza

    nambiza Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wakerewe nawapongezeni sana na hatumuhitaji huyu mama na alishatutukana sisi wanaume wa ukerewe kwamba abhaseza nabhakunamile...............Ukerewe needs changes........Machemuli Go go go go................:israel:Chadema wera wera
     
Loading...