Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Dodoma mjini CCM washinda kwa kishindo!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 1, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Matokeo ya Ubunge

    CCM 52,253
    CHADEMA 15,806
    CUF 1603

    Kata 3 CHADEMA CCM kata 34, duh kazi ipo kwa kweli anyways upinzani tumetoa
     
  2. M

    Malunde JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kila kitu kina mwanzo hawa madiwani watatu wataleta chachu ya mageuzi idodomya
     
  3. d

    dotto JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    CCM waiba kwa kishindooooooo!!!!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Kwa Dodoma haya yalitegemewa, si ndio Chimwaga inapatikana huko pale makao makuu yao.
     
  5. N

    Nampula JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera kwa alishinda na aliyeshindwa basi ajpange 4 2015
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    What did you expect? Dodoma, wagogo ni wapumbavu sana!!! Umasikini umewaandama lakini bado wanaikumbatiia CCM!!!

    Anyways, hata hizo kata tau zitaleta chahu!!!
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dodoma ni nyumbani kwangu ila hawa ndugu zangu hawana upeo hata kidogo,
    Wagogo hakuna kitu aiseee
    wanaboa sana na hawabadiliki kabisa,next time chadema waweke kambi dodoma kuwapa somo hao washamba.
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,019
    Likes Received: 3,582
    Trophy Points: 280
    kiwango cha uelewa kwa watu wa dodoma ni sawa na kifaranga cha kuku, tumehamishia makao makuu ya nchi yetu siku nyingi lakini watendaji wa serikali wako dsm, wao hawajui athari za kutokutekeleza maamuzi ya kuhamishia shughuli serikali makao makuu halali kunawagharimu umasikini wa kutisha.
     
  9. d

    debora Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    This is blog and is used by all people civilized and non civilized people like u, how comes u call wagogo wapumbavu?? i think everybody has the right to vote so u " be careful don't use abusive language"
     
Loading...