Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Dk Mbasa atangazwa mshindi Biharamulo Magharibi (CHADEMA)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Nov 1, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    muda mfupi msimamizi wa uchaguzi jimboni humo Bw Zuber Mbyana amemtangaza Dk Antony Mbasa wa CHADEMA kuwa mshindi kwa kupata kura 20828 dhidi ya 19843 za Oskar Mkasa wa CCM.

    Pia habari kutoka jimbo la Bukoba Vijijini Bw Jasson Rweikiza(CCM) ametangazwa rasmi kwa kupata kura zaidi ya 57,000 dhidi ya kura pungufu ya 5500 za Alstides Ndibalema wa CHADEMA
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hii ya B'mulo ni confirmed ndo nimamaliza kuongea na jamaangu huko ananambiwa mji wa B'mulo wazizima kwa shangwe!
     
  3. Pelosi

    Pelosi Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    amandla...
     
  4. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hii safi sanaa......lakini hapo bukoba hapo bukoba hawa ombwenu mbona wanatuanguasha jamani?
     
  5. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hongera sana Dr. Mbasa huu ni ushahidi kuwa ulikuwa umeshinda katika uchaguzi mdogo lakini walikuibia. Iwakilishe B'mulo vizuri ambako nilipata bahati ya kusomea kidato 2-4 miaka ya 80. Hongera Chadema na hongera wana Biharamulo.
     
  6. K

    King kingo JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wapiganaji wanazidi kuongezeka kila la heri
     
  7. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    afadhali kidogo kagera maana ingekuwa aibu ya mwaka...karagwe inogile ila washenzi wana usiku mzimz wa kuchakachua
     
  8. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni aibu sikutegemea kama Lwakatare angeanguka bahati mbaya kuna watu wanafanya siasa kama ushabiki na ile ambayo sisi Wahaya husema kuwa jirani yako kamwe hakuiti wewe kuwa ni Mwanaume/shujaa. Lakini watu wameshindwa kuangalia madhara ya misimamo hii ya kijinga na hivyo kuendeleza utawala wa CCM ambayo imeudidimiza sana mkoa huo.
     
  9. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,451
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    gud job wapiga kura. Wapiganaji bado tuna kazi kubwa ya kuwaelimisha kifikra wakazi wa Pwani, tanga na morogoro kwani naona wao wanaendelea kuwakumbatia CCM!
     
  10. Meale

    Meale Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya Ubunge Biharamulo

    Chadema 20828
    CCM 19843
    CUF 631

    Source ITV
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hongera sana kwa Dr Antony Mbassa..kwa ushindi huo.
    Naona Wilaya ya chato wamechukua ya diwani 18 na Chadema nafasi 3
    kwenye Ubunge CCM 36785 na chadema 14202
    Magufuli kaibuka kidedea hapa
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    chadema 20000+, kata 7, ccm 19000+, kata 8! Chadema oyeeeeeee!
    Source: itv.
     
  13. h

    harrysonful Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF KUHUSU SHY MJINI TAARIFA ZINAKANGANYA MAANA TUME CHADEMA, TBC CCM KIPI NI KIPI?
     
  14. M

    Malunde JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Bravo daktari, bravo CHADEMA
     
  15. E

    Epifania Senior Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Power to the people!!!! safi sanaaaaa
     
  16. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mpe salaam Capt. Kaijage
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wamemaliza kuhesabu au?
     
  18. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka una uhakakika na wewe unachokifanya sio ushabiki pia?
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,674
    Trophy Points: 280
    peoples power....urais tunachukua pia
     
  20. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kiroho kimekuuma fisadi wa ccm
     
Loading...