Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Daniel Nsanzugwanko aangukia pua NCCR wang'ara Kasulu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Luteni, Nov 2, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kasulu Mjini NCCR Machale Moses kura 15,296
    Udiwani: CCM viti 3, Chadema viti 3, NCCR viti 2.

    Kasulu Vijijini NCCR Zaituni Agripina kura 26,130
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hongera nyingi kwa NCCR mageuzi.

    hongera kwa wapiga kura, wameonyesha ukomavu wa hali ya juu, hasa ukizingatia namna viti vya udiwani vilivyogawanyika. Safi sana
     
  3. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,593
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    upepo wa mageuzi huoooo!!!!!
     
  4. Oluoch

    Oluoch Senior Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Saaafi!
     
  5. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo halmashauri ya Kasulu Mjini kazi ipo, patakuwa panachimbika kila kikao. Hakuna mpango wa kufunika kombe mwanaharamu apite. Safi sana wana Kigoma, mmekuwa mfano bora!
     
  6. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu Nsanzugwanko si alikuwa upinzani enzi za NCCR ya Mrema?
     
  7. J

    Jobo JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu Nsanzugwanko si alikuwa NCCR akahamia CCM kwa Mabango kibao? I am so happy he has paid the price for his arrogance!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kumbe bado mapinduzi yanaendelea!!
     
  9. N

    Nanu JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Safi saaanaaaaaaa!!! Big Up NCCR!!!
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nimependa sana matokeo ya uchaguzi mwaka huu,watanzania wameanza kuonesha kutambua maana halisi ya mfumo wa vyama vingi na inaonekana sasa elimu ya uraia imeanza kusambaa kwa wananchi wengi kuhusu haki zao za msingi.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mgawanyo wa viti vya udiwani unaonesha ni jinsi gani watu walivyoiva aliechukua ubunge kaambulia kata 2 kati ya nane
     
  12. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Watanzani this time tumefanya kweli, safiiiii sana NCCR!!!
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,945
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Natamani kushuhudia bunge jipya!
     
  14. C

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,929
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Tena this time aliamua kukimbilia kwenye jimbo jipya la Kasulu vijijini maana Kasulu mjini alikuwa hatakiwi kabisa. Alidhani vijijini ni washamba sana and will roll over for him...

    Sasa na arudi tena NCCR Mageuzi
     
  15. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,449
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ni kweli alikuwa upinzani lakini tamaa ya madaraka ikamfanya arudi CCM! Wananchi have spoken hana tija.
     
  16. K

    KipimaPembe JF-Expert Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 5, 2007
    Messages: 1,282
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Bado kuna Kasulu Magharibi, kule Chadema ina nguvu zaidi. Pengine ndo maana matokeo ya kule hayatoki!
     
  17. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kasulu vijijini safi sana kwa maamuzi yenye akili
    viva tanzania!!
     
Loading...