Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Bukombe yaenda Chadema... Prof. Kahigi ndani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kashaijabutege, Nov 2, 2010.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa ITV 19000+ CHADEMA dhidi ya 11000+ za CCM
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NIMEONGEA NA JAMAA YANGU YEYE ALIKUWA WAKALA AMESEMA prof .Kahigi katangazwa mshindi MAJIRA YA SAA 10.00

    Sasa hivi tunandaa shehere ya kufa mtu tumechinga ng'ombe 4 kwa ajili ya kitoweo cha wapendwa wapiga kura.Hii ni taarifa ya uhakika maana mimi niko mji mdogo wa Runzewe ila makao makuu ya wilaya yako mji wa Ushirombo. kwa hiyo niko mbali kidogo ndiyo tunamsubili prof.na wapambe wake wanatokea huko halmashauri.kumbukeni Prof.anaishi mji wa Runzewe

    Hizi ni taarifa za uhakika wala msiumize vichwa nitawaletea idadi ya kura nikizipata
    BADO SHINYANGA MJINI NASIKIA MAKAMBA YUKO HUKO ANALAZIMISHA MATOKEO YATANGAZWE.CHADEMA KATANGAZWA KIKWETE AKAPINGA JANA ALIKUJA USIKU KUSHINIKIZA.nimeambiwa SLAA YUKO HUKO SHY TOWN
     
  3. mundo

    mundo JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kahigi 16000+, opponent 11000+
     
  4. Isimilo

    Isimilo JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God is one, God is Great!!!! This was the chanting sound when the Hebrews were freed from bondage from ancient Egypt. History will repeat itself in Tanzania
     
  5. b

    bulunga JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bukombe imetekwa na chadema, me nimeongea nao rafiki angu minengo:israel: kura 19000 kwa 11000
     
  6. P

    Pattie Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nani kashinda huko?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hizi round-figures vipi?
    Aneweiz, asante sana Mkuu!
    Tunaifanyia kazi zaidi!
    Peoplessssssssssssssssssssssssss!
     
  8. b

    bulunga JF-Expert Member

    #8
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 267
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    profesa kashinda kwa kishindo
     
  9. K

    Kazawadi Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hatimae Prof Kahigi atangazwa mshindi, view itv now
     
  10. K

    Kazibure Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    toa figure
     
  11. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    oooh Mungu ni mwema,
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    bora wasukuma tumechoshwa na mafisadi,umasikini ndo wetu ili hali tuna madini chungu nzima.
     
  13. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Kwa mujibu wa ITV 19000+ CHADEMA dhidi ya 11000+ za CCM
     
  14. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari sana nawapongeza sana watu wa Mkoa wa Shinyanga na Kigoma kwa kazi nzuri. Mabadiliko yako hewani nchi yetu katu haitakuwa kama ilivyokuwa inatawaliwa miaka 25 iliyopita.
     
  15. bfsam2000

    bfsam2000 Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    Source:ITV live
     
  16. K

    Kazawadi Member

    #16
    Nov 2, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    figure; Chadema arround 19, 000
    CCM; arround 11,000
    please view itv now they are showing the figures
     
  17. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mungu Ibariki Tanzania, Mungu Ibariki Kanda ya Ziwa.
    Wahaya wamenitia haibu. Siendi Bukoba mpaka miaka mitano iishe. Nikienda huko nitawatukana bure wakianza kunieleza shida zao. Sijuhi wamechagua CCM kwa kulidhika na nini?
     
  18. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #18
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    data plze
     
  19. T

    TanzActive JF-Expert Member

    #19
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 350
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi siamini kwanza mpaka ishuhudiwe na wengine pia
     
  20. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #20
    Nov 2, 2010
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    19000+ CHADEMA dhidi ya 11000+ za CCM
     
Loading...