Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIRMED: Azizi Abood ashinda kwa kishindo Morogoro Mjini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mabeja, Nov 2, 2010.

  1. M

    Mabeja Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu fisadi wa mabasi ya Dar Moro Mhe. Aziz Abood ameweza kutumia utajiri wake kununua wapiga kura. Ameshinda kwa kishindo kuwa mbunge wa CCM 20010-2015
     
  2. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks for info.
     
  3. N

    Nampula JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks for nyeti
     
  4. r

    rmb JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ha ha ha kazi ipo!
     
  5. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Swala sio kushinda kwa kishindo waTZ wanataka viongozi wa kuwatumikia sio watu wa kusherekea/kushabikia ushindi. Nawaasa CCM kusoma alama za nyakati. Dhana ya kishindo imepitwa na wakati. Watu wanatarajia kuona madiwani wanawajibika zaidi sio kufanya kazi kwa mazoea.
     
  6. m

    miseryman Member

    #6
    Nov 2, 2010
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha majungu wewe! Mtu kama akiwa mfanyabiasha akagombea ubungu basi mnamwita fisadi, nambie Aziz Abood ufisadi wake. Berluscon huko kwao ni mfanyabiasha na kiongozi, cha msingi 2natakiwa 2wabane viongozi wafanyabiasha wactumie madaraka kujinufaisha ktk maslahi binafsi
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani acheni kutuletea matokeo ya uzushi hadi asubuhi hii radio one wanatangaza matokeo maana kuna utata
     
Loading...