Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CONFIDENTIAL: TANESCO, RICHMOND, DOWANS and BoT

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Mar 31, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    The docs were available for ONLY members. REMOVED, discussion inaweza kuendelea
     
  2. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mungu atusaidie tupate na KIKOMBE cha kuponya NCHI
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Aisee!!
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmmmm sina cha kuandika hapo..Labda twende kwanza kwa bibi Tabora ndo tupate mawazo mapya...Watumaliza ccm
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hapa dhamira si kukatishana tamaa, tunataka 'Great Thinkers' tuziangalie kwa umakini hizi nondo na kuja na hoja za kuweza kubadili hali ya nchi. I believe we can, YES we CAN!
     
  6. Profesy

    Profesy Verified User

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa kinachofuata hapa nini aise? Yani sasa naelewa kabisa haya maandamano ya Chadema.
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Tanesco wagome kabisa kulipa hilo deni, ikiwezekana waliotuingiza kwenye huu mkataba walipe kwa fedha zao za mfukoni..
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pendekezo lako linaelekea kufanana na la POAC walilotoa; serikali (si TANESCO tena) ndo ilipe gharama hizi!
     
  9. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo. Big up Usiyeonekana aka Invisible kwani unatuonyesha uchafu wa serikali z(y)etu. Sijui kwa nini wanatuibia hivi hawa watanzania wezetu? Ni ulafi na ubinafsi au kuna kingine zaidi?

    Mungu ibariki Tanzania, Mungu Ibariki Shinyanga yote na Madini yake.
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nina mobile hapa ,sioni kilichoandikwa!
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nasikitika kuwa attachment japo si kubwa (700kb) lakini via mobile inaweza kuwa ngumu kuichukua. Ukiingia kwenye pc utaweza kusoma; ni ndefu kidogo na si maandishi bali scanned document
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Du!ntaichek jioni nikitoka kazini,msiifute.
     
  13. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Naona hata Serikali ikilipa bado ni fedha zetu, tunahitaji waliotuingiza kwenye hii MIKATABA wafilisiwe na pesa yao ilipe hili deni.
     
  14. H

    Haika JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Safari hii tutakiona cha moto, sijui tutawaambia nini watoto wetu!!
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,822
    Likes Received: 1,084
    Trophy Points: 280
    nafikiri serikali ndiyo ilitakiwa ipate KIKOMBE CHA BABU!!
     
  16. B

    Bobby JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,612
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mmh hii ndio Tanzania zaidi ya tuijuavyo kwa kweli!

    Wanasiasa wetu majukwaani wakisimama wanasema wao pia wako nasi kwamba hawataki hii pesa ilipwe, confidentially CAG anasema serikali imekubali kulipa kupitia TANESCO issue pekee ni how to book it (vitabu vya tanesco or government) basi lakini kulipwa inalipwa, huku kama si kutuona wanasesere ni kitu gani? Wametuacha tuko busy tunamjadili Babu wa Loliondo wao nao wako busy kuangalia ni vp watalipa as soon as possible.

    Mimi sina la kusema zaidi ya kumwomba Mungu ambaye ni mweza wa wote aingilie kati kwenye hili kwa kuwaadhibu wote wanaotaka kuwaibia watanzania maskini.
     
  17. T

    Tofty JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2008
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh yaani mambo haya yanatia hasira ile mbaya........
     
  18. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Iwe serikali au TANESCO mlipaji ni mimi na wewe....wasilipwe!
     
  19. H

    Haika JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Serikali ya sasa imeshajichanganya kwa hili swala, kutegemea uchaguzi ujao nadhani tunajua kwa hali iliopo sasa si ya matumaini
    Tukitegemea viongozi waliopo madarakani mi hahisi ni ngumu sana kwao, sio priority hata kidogo kwanza ni kinyume cha uelekeo wa wengi wao.

    Kwa haraka, ni budi wananchi tuwaonyeshe kuwa nchi ni yetu, na tuko serious tunaitaka, na tunataka viongozi wa kututumikia sisi, sio wa kututumikisha sie.

    Tunataka WOTE waliopitiwa na hii hela wote WAADHIBIWE kwa kufidia hii hela.

    Hela isitoke TANESCO wala HAZINA. Hela yenyewe iko tu katika account za watu hawa hawa.

    Naomba kutoka nje ya mada, hivi inakuwaje tunauziwa gesi yetu wenyewe ghali hivi, kwanini tusingechimba wenyewe labda tuweke amangement toka nje?
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mkuu Invisible,
    Ukiweza lete documents za hayo maagizo ya wizara kwenda TANESCO ya kulazimisha hiyo mikataba tuone nani alisaini....huyo ndio atalipa au tutakufa naye...otherwise asante sana kwa kutujuza...japo umeniongeza hasira kwa hili....sikulaumu lakini
     
Loading...