Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

confidence imepungua...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Muuza Sura, Oct 18, 2011.

  1. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    sasa nimejua kwanini wachezaji wakubwa wakiwa na ukame wa mabao kujiamini kunashuka!kweli mwanaume siyo sura bali ni kazi ya kiume!wiki kadhaa sasa kila nikilala na mzigo nashindwa kuperform vizuri aidha nawahi au nikipiga cha kanu la pili kazi nzito!....nimeanza kuogopa mademu
     
  2. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dogo unajua leo!kaka zako sifa zetu hazipo magazetini bali katika mbao za fundi seremala za kulalia....
     
Loading...