Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Confessions of an unfaithful husband

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nduka, Jul 25, 2011.

  1. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mke wangu mpendwa!
    Nimekuwa nikiandamwa na msongo wa mawazo siku za karibuni kwa kuwa sasa nadhani nimefikia mwisho sina budi kukueleza aina ya mume uliyekubali kuwa naye hadi mungu atakapo tutenganisha. Najua wewe ni mpole na mvumilivu lakini ninayokwenda kuyasema ni mazito sana kwa moyo wa mwanadamu hivyo usinionee huruma kwa uamuzi utakao uchukua kwani tayari nimeukubali kabla sijaujua. Sijajua kosa ulilolifanya hadi kupewa adhabu ya mume kama mimi ila ninaamini aliyekuadhibu akiyasikia haya basi atakuandalia pepo yako mbinguni kwa kuwa umekwisha onja kiama hapa duniani, mke wangu:-

    1. Yule mtoto wa shangazi yako ninayemsomesha sifanyi hayo kwa mapenzi yangu kwako bali ninaficha ubaya tunaokufanyia, nimekuwa na uhusiano usiofaa na binti huyu tangu alipovunja ungo, miaka nane iliyopita.
    2. Msichana wa kazi uliyemfukuza kwa kuwa na ujauzito tukagombana sana na nilikuita majina yote mabaya ni kwa kuwa nilikuwa najaribu kumlinda kwa kuwa sikuwa na uhakika kama hiyo mimba hainihusu kwa kuwa nimetembea naye miezi ile miwili uliyokwenda mafunzo south africa.
    3. Nyumba unayoisifia sana aliyopanga shoga yako Suzzy wa Sinza, ninalipia mimi kodi na nimekuwa na uhusiano wa siri na rafiki yako Suzzy tangu mkiwa pamoja chuo kikuu.
    4. Ugomvi mara kwa mara ndani ya nyumba yetu mara zote huwa naupanga ili kuficha maovu yangu.
    5. Mke wangu sijawaji kukumbuka birthday yako hata siku moja ila ninaambiwa na rafiki yako Suzzy.
    6. Hata tabia ya kwenda Bar si kwa sababu ya kukutana na marafiki bali ni tabia yangu mbaya ya kupenda kuwashika shika makalio na matiti ma bar maid.
    7. Kinachonipeleka salon kufanya scrub si usafi mke wangu bali ni tamaa ya kushikwa shikwa na kutekenywa na wasichana wadogo wa salon, hii ndio sababu mara zote unaponunu dawa za scrub nyumbani nazipoteza au nasingizia zinanitoa chunusi.
    8. Mke wangu mimi sio shabiki kabisa wa mpira bali huwa nasingizia kupenda ili nilpate uhuru wa kutumia muda mwingi nje ya nyumbani.
    9. Mke wangu yule personal trainer wa gym nilimuajiri pia kukuangalia, kukuchunguza na pia kukujaribu ili nipate visingizio vya kukuacha tangu miaka miwili iliyopita lakini sikufanikiwa na alichoniambia ndicho kimenifikisha kwenye ungamo hili.
    10. Mke wangu pete yangu ya harusi haikupotea bali niliigawa kwa rafiki yako Suzzy siku ya pili baada ya ndoa kama ishara ya kuendela na pembe tatu yetu hii.

    Najua sistahili kusamehewa na kwa hilo sitakupa mzigo tena kwani ninajua umekuwa ni zaidi ya mke kwangu bali ni mlezi, kiongozi na mlinzi wa nyumba yetu.
    Ni mimi
    Mumeo Mkosefu.
     
  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu inahitaji roho ya chuma kuungama hivi..lakini k2 kimoja nilichokipenda na mimi nafikiri ntamuambia maiwaifu ni hiki...''2. Msichana wa kazi uliyemfukuza kwa kuwa na ujauzito tukagombana sana na nilikuita majina yote mabaya ni kwa kuwa nilikuwa najaribu kumlinda kwa kuwa sikuwa na uhakika kama hiyo mimba hainihusu kwa kuwa nimetembea naye miezi ile miwili uliyokwenda mafunzo south africa''.
    penye nyekundu weka Arusha.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Je ulimwambia haya uso kwa uso
    Au umeyaandika tu hapa ...??
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sawa baba nimekusikia, pole sana kwa tabia hizi mbaya zinazokuendesha mume wangu mpendwa. Sasa naomba nikuulize kaswali kadogo tu. Je unafikiria nini baada ya kujitambua na kuona hayo ufanyayo ni makosa mbele ya Mungu na wanadamu?
     
  5. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmmmmmh kazi kwelikweli, na wake wenyewe wa .com haponi mtu hapo.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    LOh huzimiiiiiii?
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakumwitu wanawake tuna mioyo ya nyama bwana, sio ya jiwe. Tunasamehe sana hata mara sabini.
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,290
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    nionavyo haya ni mikakati ya kumwacha mkeo na huna nia ya kujirekebisha kama ulivyobaini kwenye namba 9 hapo juu.
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    Mume wangu na mimi naungama kwa haya:
    1. Gauni la harusi yetu nilinunuliwa na boyfriend wangu Mjapani.
    2. Watoto wetu watatu, wa kwanza nilizaa na baba yako mzazi, wa pili nilizaa na kaka yako mkubwa na watatu nilizaa na shamba boy.
    3. Kile kitanda kilichovunjika siyo bahati mbaya ila siku ile bosi wako alipitia mchana kama kawaida yetu kufanyia mapenzi pale kitandani kwako, hivyo penzi lilivyozidi chaga za kitanda zikakatika vipande vipande.
    4. Lile gari jekundu siyo mkopo kutoka kazini bali nilipewa kama zawadi na mpenzi wangu wa siku nyingi RA.
    5. Niliposafiri kwenda Japan kikazi lile basi la abiria nililorudi nalo ni zawadi nilipewa na yule mpenzi wangu Mjapani.

    Kwa kuwe wewe uliungama dhambi 10 mimi makosa yangu ni machache sana yaani ni 5 tu. Natumaini ndoa yetu itakuwa ya furaha na upendo mwingi.
     
  10. neggirl

    neggirl JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2009
    Messages: 4,829
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mh... wapi mch/shehe aliyefungisha hii ndoa aongoze sala ya toba ...........lol
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    inahuzunisha, inasikitisha na inatia hasira.
    Mungu na akusamehe bure ndugu yangu! Daaah, mkeo ana kazi aisee, manake huu ni zaid ya ubazazi.
     
  12. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mkuu, mkeo alikusamehe kweli? Unaweza kuwa na nia nzuri ya kutubu kumbe ndio unampoteza zaidi mkeo maana anaweza kulipiza kisasi. Naamini ni bora kuzijutia wewe mwenyewe hizo zambi zako nakuacha kabisa uasherati.
     
  13. A

    Aine JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ee Mungu wangu nashindwa la kusema, nipe muda nilie weee hasira zikiisha nitakuwa na jibu!!
     
  14. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh! huwa nafikiri mimi nina courage ya kuusema na kujua ukweli.......lakini hii ni kiboko.
     
  15. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh! huwa nafikiri mimi nina courage ya kuusema na kujua ukweli.......lakini hii ni kiboko.

    These are two deadly confessions................hamna mtu yeyote wa karne hii ataweza kuukabili ukweli huu,kwa kuwa tumefanywa,tumeupokea na tunauishi uongo........kwa ukweli huu ni presha juu,kisukari na kifo tu,otherwise mioyo yenu wote ni yaa chuma.
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kama ni yule wa magamba nitakusamehe mke wangu.
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Nikipata msamaha huu naahidi nitakuwa muumini mkubwa wa kanisa la kakobe.
     
  18. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    At least he had the guts to confess to his wife. The rest remains with the wife herself...
     
  19. D

    Derimto JF-Expert Member

    #19
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mamndenyi umemaliza kabisa na hapo ndipo utajua kuwa wanaume wana roho ya aina gani maana anaweza hata kukumwagia petrol akuchome moto
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kinachotia hasira kwenye hali kama hii pale mume anapodhani anaungama kwa mkewe mwema kumbe mke pia ni shetani, sasa hapo si bora wote mashetani mngekaa kimya. Mimi nimefanya uchunguzi wa kina na nimejilidhisha kuwa mke ni mwema ndio kilichonifikisha hapa.
     
Loading...