Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Confession!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by SMU, Apr 6, 2011.

  1. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #1
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Hii imekaaje!?

    [​IMG]
     
  2. p

    pointers JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii kiboko nimeikubali sana.......huyu mwana mama sio mchezo
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    kuna washikaji chini hapo wanacheza karata.......nadhani wanasubiri zamu yao!
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kweli vdume hatuwezi kushindana na tulikotoka yaani huyu demu kawahudumia vidume wote hao na bado anamsubiri mumewe
     
  5. a

    allydou JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,103
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    ilishawahi kutokea dodoma hiyo enzi za shule, tulikuwa watu kama wanne hivi, watu na hasira zao wakagonga bao moja moja, baada ya hapo dada akasema anaetaka kurudia anaruhusiwa, watu wakarudia, dada akaruhusu tena, na akauliza kama kuna ambaye kaja hivi karibuni pia agonge, watu walichemsha wenyewe na demu akatoka kama hajagongwa vile, mimi nilichoka kabisa, ilikuwa 1994 kama sijakosea kwenye nyumba za national housing iRINGA ROAD.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    haya mademu nuksi sana
     
Loading...