Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Condom zilizoingizwa nchini Hazifai Kukinga ukimwi

Discussion in 'JF Doctor' started by rosemarie, Feb 13, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kuna taarifa za kusikitisha kwa watumiaji condom'condom zote zilizoingizwa chini ya kampuni ya katibu mkuu wizara ya afya na mganga mkuu hazifai kwa kuwa zina matundu makubwa mno na zipo chini ya kiwango virusi vya ukimwi vinapenya bila tatizo lolote'vile vile condom nyingi ni ndogo mno zimetengezwa kwa watu wenye machine ndogo kama wakorea na wachina'lakini zililetwa kwetu kwa sababu ya ufisadi wa huyu mama na mganga mkuu!
    'ina maana watanzania tutakufa kwa wingi sana kutokana na tamaa za hawa viongozi waliopewa hili jukumu''ee mwenyenzi mungu tunusuru na hili
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    haya maneno yanaukweli au uongo??
     
  3. s

    souve Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya sasa!
     
  4. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #4
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Source please.
     
  5. Relief

    Relief JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ACHA KUPOTOSHA UMMA NA HUO WEHU WAKO!!
    Moderator hebu ipigeni ban hii thread ya huyu mtu! INAPOTOSHA.
     
  6. S

    Shansila Senior Member

    #6
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huo ni upotoshaji wa wazi,watu wangapi wangeshakufa kutokana na hili kama lina ukweli?Kama huna cha kuandika,ni bora ukaandika hata verse kama wenzio wa form four!
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Acha ubishi''taarifa zimetoka jikoni kwa wanaopeleleza hii issue'acha kutoa povu subiri taarifa rasmi inakuja
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna kondom iliyo salama 100% duniani.

    [h=5]Will a condom guarantee I won't get a sexually transmitted disease?[/h]No. There's no absolute guarantee even when you use a condom. But most experts believe that the risk of getting HIV/AIDS and other sexually transmitted diseases can be greatly reduced if a condom is used properly.
    In other words, sex with condoms isn't totally "safe sex," but it is "less risky" sex.



    Condoms and Sexually Transmitted Diseases, Brochure
     
  9. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #9
    Feb 13, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    this is a serious accusation u better have some serious evidence.take note of dat
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Jamaa aliagiza vifaa vya kupima ukimwi au condomu?
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    "miafrika ndivyo tulivyo" NYANINGABU
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    hiyo avatar na hiyo machine na tairi sita
     
  13. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani kuna watu bado wanatumia condom?
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    kama aliweza kuagiza vifaa feki vya kupimia ukimwi atashindwaje kwa condom?
     
  15. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #15
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hiyo kampuni inaitwaje
     
  16. m

    mamanalia JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2012
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 670
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    zungumzieni vyandarua vyenye matundu makubwa mbu wanapita watakavyo. Na vinatengenezwa arusha, halafu eti navyo vina nembo ya tbs!
     
  17. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #17
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna brands nyingi sana za condom. Rough Riders nazo zimo kwenye hizo unazoelezea?
     
  18. S

    SWEET GIRL JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 351
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    watakomaje??tukiwaambia dumu na mpenzi mmoja mnatuona "mapopompo" sasa kazi kwenu!kudadadeki.kuna jamaa mmoja hivi yeye alikuwa anaona condoms ndio kimbilio lake asijue zina matundu.mimi mwenyewe ningekuwa na kiwanda ningetengeneza zenye matundu.maskini yule jamaa loh!atakuwa amepata ukimwi!
    R.I.P MR..........!
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Inaonyesha ni mtu wako wa karibu labda alisha ku pm na ngoma
     
  20. salito

    salito JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ah ha ha haha umenichekesha sn kwakweli,sijabahatika kuviona hivyo vyandarua..
     
Loading...