Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Condom za dhahabu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, Apr 26, 2012.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa alirudi nyumbani kwa furaha na kumwambia mkewe. Mke wangu, nimepata zawadi ya boksi la Condom za dhahabu! nimeshinda shindano la "ishi daima na condom". Mkewe aliyekuwa anataka kutoka alisema kwa furaha "tugawane basi nusunusu, nipe zangu niziweke mkobani maana nilikuwa naelekea sokoni...
     
  2. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You never know with a woman
     
Loading...