Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Condom(s) wakati wa Safari

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chloe.obrain, Sep 23, 2010.

  1. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu great thinkaz!!!

    Jamani dada/mama aliyeolewa au anayeishi na mwanaume kama mume na mke naomba kuuliza, Je ni vema kumwekea mumeo Kinga i mean Condoms kwenye begi anaposafiri kwenda mbali either kikazi,kibiashara au vyovyote ilimradi atakuwa mbali nawe kwa muda???

    Kwa kaka/baba aliyeoa au anayeishi na mwanamke kama mume na mke, utajisikiaje mkeo/huyo unayeishi naye akikuwekea condom kwenye begi wakati unasafiri and what will you tell her???

    Tujadili jamani!!
     
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Sitamwambia kitu, nitarudi nazo zote bila kuzitumia......
    Ofkoz, nitanunua nyingine kwa matumizi yangu....ila hicho kitendo kinaongea kwa sauti kubwa sana!
     
  3. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye red kinaongea nini??
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    bora uzitumie au uzitupe mazee
     
  5. S

    Saskia Member

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu hiyo. Je jamaa akirudi kutoka safari na hana, si mtu unaweza kuchanganyikiwa?
    Muhimu hata kukumbushiana kuhusu wajibu wa kila mmoja juu ya kulinda afya zao.
     
  6. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwani Hawezi kununua akizihitaji??, Hio ni kama kum encourage akacheze AWAY Match!!!!!!!!
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Sep 23, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Juu ya uzinzi!
     
  8. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .........Unamuwekea mumeo condoms kwenye begi ili iweje?Kwa mtazamo wangu itakuwa kama unahamasisha dhambi ya uzinzi na vile vile mumeo ataona kama humuamini hadi imefikia hatua ya kumuwekea condom kwenye begi lake.

    Ni kitu ambacho hakileti maana kabisa eti nianze tu kumuwekea mume condom kwenye begi!!!mhhh kinyaaaaaaaaaaaa.
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    I thought ungedanganya kuwa hukuzihitaji kabisa............... hiyo ni point, unarudi nazo ili msikwazane
     
  10. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #10
    Sep 23, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mimi simwekei. najua yeye ni mtu mzima na ANAJALI. so akizihitaji atanunua tu
     
  11. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mbona simple tu,ukirudi toka safari unarudi nazo nyingi zaidi tena aina tofauti akiuliza unamwambia zile alizokuwekea wakati unaondoka hazikutosha ikabidi uongeze nyingine.
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hizo cd unaziacha tu ili roho yake ifurahi...hazizuii kitu...ukitaka si utanunua tu zingine uzitumie???
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Unaweza kumwekea lakini asizitumie. Kwa kifupi haisaidii hasa kama ameshazoea 'voda kwa voda'! Sana sana itazidi kuongeza mapsuko kwenye mahusiano yenu.

    Kuna condom za kike siku hizi, vipi mumeo akikuwekea kwenye begi wakati unasafiri utajisikiaje?
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Very simple akiniwekea wakati nakwenda safari labda nisizione nikazikute nimeshafika.Maana nikiziona na mimi nitamuachia za kike nione na yeye atajisikiaje na ole wake nirudi safari na kuulizia zilipo nisizikute hizo sarakasi za siku hiyo zitakosa mtazamaji.Na kwangu nitahakikisha ninarudi nazo zote kumuonyesha imani yangu kwake pamoja na kuwa mie bila mechi za ugenini wala sisikii raha katika maisha.
     
  15. 2my

    2my JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo pamekaa kimtego mtego vile!unamwekea ili iweje?ok akienda nazo na kurudi nazo bila kuzitumia utajiridhisha kuwa huwa hachezi mechi za ugenini??????? mbaya zaidi ukikagua vizuri kwenye begi unakuta nyingine zikiwa zimefunguliwa mean zilikuwa ziki2mika!itasound vp?

    Usimwekee atajua pa kuzipata km atazihitaji!!!!!!!
     
  16. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Siwezi kumwekea Condoms kwenye Begi kwa kufanya hivyo nitakuwa nahamasisha uzinzi ....neva ever siwezi kufanya hivyo
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Na pia unawez akumuwekea asiziguse ila kwa kujifanya mtakatifu sana atanunua nyingine na kubanjua kama kawa akirudi home zinakuwa kama ulivyoziweka unaamini mme hajakusaliti alivyokuwa safarini :confused2:
     
  18. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    kwa nini msiongee hayo mambo na kumuonya asitoke nje ya ndoa? mie nikiwekewa kondomu nakugeuza kibao kuwa unanishawishi nitoke nje ya uhusiano
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tujiulize swali moja mpaka unafikia hatua ya kumuwekea mume wako condom kwenye begi unakuwa haumuamini? Au je kitendo cha kufanya hivyo ni kuwa you dont trust him anymore? Halafu kwa mwanamke ambaye hamuamini mumewe sidhani kama anaweza akachukua jukumu la kumpa condom on the top.

    Nafikiri kama unamjali sana mumeo utampa ushauri huko anakoenda awe makini ingawa vile vile inaweza isisaidie kulingana na hulka ya mtu mwenyewe na ni jinsi gani anavyothamini ndoa yake, ningeshauri badala ya kumuwekea hizo condom basiaweke BIBLIA kama mkristu na QUARAN kama mwislamu.
     
  20. RR

    RR JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    1. infidelity ipo na haitaisha kwamwe
    2. anajali maisha yako na
    3. anakutaka ujali maisha yake!
     
Loading...