Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Condom no more huhu hu

Discussion in 'JF Doctor' started by Janja PORI, Feb 12, 2012.

  1. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    wadau proffesa sousan wa Marekani pamoja na wenzake wa JOHN HOPSKN UNIVERSITY, wamegundua kuwa matumizi ya ARV yanaweza mfanya mtu mwenye HIV anayetumia ARV kusex na mtu asiye na HIV na asipate HIV.
    this means what? you can use ARV then ukaply safe kbsa.
    NOTE.Authorities for this is under author custody.

    pia maprof hao wamegundua kinga nyingne apart from ARV mpo hapoo wapenda ..
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mm! Maelezo zaidi tafadhali..
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    kapige peku ufe
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    kwa kweli ni gumu kidogo kuamini... labda ulete maelezo kwanza.
    halafu haya si ni kwa wale wanao jijua na kujitunza tayari?
    wengi hawajui status yao na hawako under arv
     
  5. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    yani wamegundua kutokana na tafiti zao kwamba kwa mtu aliyena virus na anatumia ARV anapokutan kimwili na mtu asiye na maambukizi si lazima kutumia kondomu wanaweza jamiiana bila kuambukizana. umensoma. kwahiyo arv unaweza tumia ka kinga unameza unaenda play game.
    swali ni kwamba hawa nani atakuwa mjasiriiu
     
  6. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    I concur with you mwali, swala ni kwamba si unajua kuna watu wanajua wameukwaa but wanaambukiza maksudi ? hii itapunguza maana kama mtu kaathirika na antumia arv na anaaka smbaza maksudi atashindwa.

    kingne ni kwamba watu watataka wameze ARV hata ka hawaumwi kusudi wajikinge
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,774
    Trophy Points: 280
    Mwali hata mimi sijaelewa ujue..kwa hio wanashauri watu wanywe arvs as an alternative ya condoms au nini?
     
  8. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    C walisemaga kama haunaga ngoma uctumiage ARV hatari kwa afya yako kulikoni leo?
     
  9. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    me nimeskiza habari bbc, so sijajua kama wanashauri bt nadhani wanato mwongozo kwamba iwepo watu wote wenye ngoma watatumia ARV kuakuwa hakuna maambukizo cz ARV ni kinga ndo wazungu hao
     
  10. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    la hasha bali wenye hiv watumie kusudi wakimit na negative wasipate
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Na wala hakuna viashiria wala dalili zinazoonyesha kwamba wanataka kujua..so anayetaka kuyalenga maisha yake na risasi ajaribu aone nini itatokea mbele
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    nakutakia kuambukizwa kwema mleta mada......

    Maana ukifuatisha tu, itakula kwako!
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngoja uanze kupata halucination za efavirenz ndo uone utamu wa dawa
     
  14. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    mbadili tabia me nimeleta news mjadili haha ni tafiti za wenzetu ulaya bwana mpaka tbs ya bongo itamke japo me binafsi not into those stafffffffffffffs
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ndo usijaribu. Hayo mautafiti yao waachie wenyewe
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,563
    Likes Received: 1,800
    Trophy Points: 280
    Kuna siku mtakuja kutuambia tumeze kondomu
     
  17. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ukikubali hii basi ni mipango ya Mungu.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    guys, lets bring maturity to our lives, tusisifie sana kupiga peku in an era ambayo hata hizo studies hazijatekelezwa in large scale, achilia mbali adha nyingi kama magonjwa mengine ya zinaa, mimba zisizopangwa na uhakika wa 100% safety

    what about genetic variation?
     
  19. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hawa wazungu kuweni makini nao kwani wanaendelea kila siku kutafuta namna ya kupunguza idadi ya watu weusi.wanajua africa ndo imeathirika zaidi na hili gonjwa hivyo wanajaribu kuangalia ni namna gani tutaendelea kusambaziana virusi.huu utafiti sina imani nao
     
  20. Kitaja

    Kitaja JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,626
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    kwa wasiopenda kutumia kondom nadhani hizo habari zinafurahisha kusikia. but kuweni makini isije ikawa njia ya kurahisisha vifo vya watu weusi ambao huathirika sana na H.I.V. licha ya kwamba wazungu wanaongoza kwa ufuska lakini athari zaidi ni kwa hii ngozi nyeusi!
     
Loading...