Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Condom jamani zime.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by njiro, Apr 16, 2011.

  1. njiro

    njiro Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Last time tukiwa kazini, kabla muda wa kazi haujaanza from nowhere ukatokea mjadala kuhusu Condom, kwanini wanaume wanasisitiziwa sana kutumia wakati wakiana dada si kwa sana, so wadada wa hapa ofisini kwangu wakasema kuwa hawajui kama zipo. Mimi kwa kuwa nazijua nikajitolea kwenda kuzinunue niwaletee wazijue(hata kutumiia pia). Cha kushangaza nikaenda maduka ya dawa yote karibu na Hospitali ya KCMC sikuzikuta, yaani hawaziuzi kisa hakuna wateja so swali langu ni hili nani anajali kuhusu matumizi ya Condom Kaka ama dada.
    Nawakilisha
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nna assume umetumia 'wadada' kuwakilisha 'wanawake'.
    Ninakujibu kwa experience niliyonayo. Wadada wengi walio kwenye mahusiano ya boyfriend/girlfriend/uchumba huwa hawajali matumizi ya Condom. Wadada walioko kwenye ndoa zao, wanapotoka nje ya ndoa wengi wanajali kondom. Wadawa ambao wapo kibiashara zaidi (wadadapoa) ndio wanajali suala ya condom kupita wengine wote.
     
  3. njiro

    njiro Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Hiyo ni kweli kabisa Ila swali langu ni hili Condom za kike Hazitumiki ka za kiume.
    Kwa mfano siku si nyingi hapo nyuma kulikuwa na tangazo la kondom ya kike inaitwa LADY PEPETA siku hizi silisikii kabisa.
    Ila sasa ukija upande wa pili Condom za kiume zinatangazwa sana, tena na mbwembwe kibao kama studed,ribbed, tatu bomba na nyingine nyingi.
    Nawalisha
     
  4. Joste

    Joste Senior Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa ujumla ni kuwa kama wanawake wangeamua kwa pamoja kuwa UKIMWI BASI na kutumia condom zao au kukataa ngono zembe UKIMWI ungeisha. Kina dada licha ya kutotaka kuvaa condom zao, hawakatai kufanya mapenzi na midume isiyotaka kutumia condom
     
  5. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    du, nimeupenda huu utafiti!
     
  6. H

    Haika JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati zilishindikana,
    zinawasha, zina alergy, zina makelele yasiyovutia kwa kifupi bidhaa haikupendeka kwa sababu hizo na nyingine za kisaikolojia
     
  7. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,810
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    ki2 kigumu hapa ni utumiaji wa hzo KONDOM za kike, nilisoma jarida moja likielimish matumiz ya hzo kondomu, inachukua mda sana mpak kukamilika kwake ambapo itampasa mwanamke kuivaa saa moja au zaidi kabla ya kufany tendo ili iweze kufit vizur katik maungo yake.. Sasa mi ninachoona hapa kama usumbuf kwa wanawake ndo mana kondomu za kiume zinakuw juu kuliko zao.. Mana ni rahs kuzivaa.
     
  8. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Dawa ya maradhi yasiyotibika, mimba zisizo mpango, magonjwa ya zinaa ni kuacha uzinzi. Kondom bwana zina adha yake ndiyo maana hazipendwi na hata watumiaji wake, wanazitumia basi tu kwa kuwa wanaamini itawasaidia kuwakinga
     
  9. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa upande wangu ninaona mwenye maamuz ya ku2mia condom ni mwanaume kwasababu asilimia ya wanaume weng wakiwa kwny tendo la ndoa hujitambua kuliko mwanamke. Alafu pia condomu ya kiume ni rahis kuwa katka hisia kuliko condom ya kike
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    kwa mimi binafsi
    nadhani ni wote wawili
    onea aibu maisha yako anza kufurahia kaburi
    sababu Condom is the matter of life and death
    is no debate nani atumie nani asitumie..

    Kama mmeoana nani makubaliano
    kutokutumia hiyo ni juu yenu
    lakini kwa saa
    Condom= Life..

    wanawake wafariji waume kuvaa
    kabla match kuanza
    na wanaume ni majukumu yenu
     
Loading...