Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Condom inaposuluhisha ugoni!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ligogoma, Jul 11, 2011.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Habari wana JF!!!

    Baba mtu mzimaaa alikuwa anatembea na kabinti aged kama 18/19 hivi ni mwanafunzi wa QT na mbaya zaidi alikuwa anatumia kitanda anachotumia na mkewe wa ndoa. Huyu mzee alitumia advantage ya urafiki baina ya ndugu zake anaoishi nao ambao ameamua kuwaendeleza kielimu kupitia QT kwa kuja kujisomea pale home then ye anamvuta binti chumbani anarekebisha kisha anarudi kuendelea na discussion na wenzie sebuleni.

    Siku ya siku mama kapata taarifa ya mambo yanayotkea kwa anavyojua ila akaweka mtego wake na akakusanya watu nje baada ya kuwa na uhakika mtego wake umewanasa, wakaingia ndani na kuwafurusha wagoni hao huku mamia ya watu wakisubiri binti mgoni atolewe nje.

    Mara mama katoka na condom imechafuka haja kubwa na huku imejaa mbegu za kiume, akasema `kwa kuwa mwenzangu analiwa hii kitu basi nimemruhusu awe mke mwenzangu mdogo naomba ondokeni na muwaache`.

    Umati ule uliichukua ile condom na kuzunguka nayo mtaani wakiimba nyimbo za ajabu ajabu kuhusu tukio na condom yenyewe, mwisho wa siku wakaenda kuiweka mlangoni kwa kina huyo binti mfumaniwa. Mpaka naondoka huu mtaa ni takribani wiki mbili sasa sijaua binti yuko wapi ila baba anapeta na ndoa inaendelea kama kawaida.

    Maswali yaliyojaa kwa wengi walioona hili tukio ni, Mama aliacha kuchukua hatua zozote kama alivyokuwa amepania sababu ya condom kwamba alijua binti analawitiwa au nini?

    Hebu na wewe mwana JF utalichukuliaje tukio kama hili? Ni kwamba wanapendana sana au ndoa imekomaa??
     
  2. m

    mareche JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du napita
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Dah!! Hii kali..... I'm speechless!
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    duh....
     
  5. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mtafute binti mkuu utupe full results......
     
  6. B

    Babu mchumi Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Huyo mama hajiamin,anamuogopa mumewe!
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Mmh kazi ipo
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata wewe ukifumania mkeo analiwa na kondom kuna uwezekano mkubwa sana wa kusamehe
     
  9. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    tuombe mungu atuepushe na gharika nyingine
     
  10. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah!.... Nitarudi.
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hebu tuambie mkuu....ni mtaa gani huo unaouzungumzia hapa...maaana hujatuambia hata ni mkoa gani
     
  12. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mhhh mbona balaaaaaa
     
  13. Mnyang'anyi

    Mnyang'anyi Member

    #13
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    ... eti nini???
     
  14. Mnyang'anyi

    Mnyang'anyi Member

    #14
    Jul 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 40
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    ...amen!!
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Jul 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,821
    Trophy Points: 280
    ngoja nikapige box kwanza ....ntarudi
     
Loading...