Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Concern hii ni kwa ccm tu kwa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngekewa, Dec 26, 2008.

  1. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    John Nditi, Morogoro
    Daily News; Friday,December 26, 2008 @00:02
     
  2. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Chama dola
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hao si ndio walisema Kikwete ni chaguo la Mungu, lazima wawe na wasiwasi waqnapoona chama chake kinagawanyika
     
  4. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2008
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Basi ipo haja ya kuweka Misa maalum kwani mambo CCM hayaendi sawa kwani kama ilivyo Iraq na Bush kurembewa kiatu CCM mambo ni kurembeleana nguo za ndani.
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,548
    Trophy Points: 280
    Misa maalum makanisani na sala misikitini hazitasaidia chochote kama serikali haina nia ya kweli ya kupambana na mafisadi bila kujali nyadhifa zao walizokuwa nazo sasa au miaka ya nyuma.
     
  6. F

    Falconer JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2008
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 596
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wengi wetu tunaitegemea CCM kwa hali na maisha yetu. Endapo CCM itasambaratika inaonyesha wazi kuwa wengi wetu tutakufa kwa kihoro. CCM imekuwa ni aina ya hifadhi kwa wengi wetu. Ni hifadhi ya matajiri na masikini, ni hifadhi ya wauaji na walaji rushwa. Ni hifadhi ya wacha Mungu na majambazi. CCM imebeba kila aina ya watu na tabaka. Lakini kitu ambacho wengi wetu hatujazinduka nacho ni kuwa, CCM haina tena "legitimacy" ya kuitawala Tanzania. Manyago yamekuwa mengi mno. Ni wakati sasa wananchi wazinduke waoshe mikono yao na kukihama chama tawala.
     
  7. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huyo askofu na yeye, kuzomea na kushangilia viongozi ndio siasa yenyewe.

    Je wangekuwa wanashangiliwa kila wanakoenda bado angelalamika?
     
  8. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hata haeleweki kwa kweli! Yaani badala ya kukaripia maovu ya viongozi yeye anawaonea huruma sijui? Na anaongea utadhani Watanzania/Wakristo wote wanaogopa kuanguka kwa CCM au kuzomewa kwa hao viongozi. Kama anakula hela ya hiyo CCM na anaogopa ikianguka atakula wapi! huo ni ubinafsi wake yeye mwenyewe.
     
Loading...