Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

computer

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by malulu.makubi, May 20, 2012.

  1. m

    malulu.makubi Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Habari zenu wakuu, nakuja humu JF kwa imani nitapata ninachokihitaji.
    Natafuta computer (latest) kwa matumizi yangu ya kawaida. Pesa is not a problem. Mimi ni lecturer wa chuo kikuu
     
  2. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi hapo Mlimani City umeshajaribu kuzungukia? Kama vp jaribu hapo unaweza kupata options tofauti tofauti.
     
  3. m

    mzeelapa JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 988
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ww ni lecturer wa chuo gani? unanitia mashaka na kujiuliza maswali mengi. Ok, haya tuachane nayo. Kama hapo chuoni kwako kuna mtu wa ICT basi wasiliana nae akupe maelezo namna ya kufahamu kompyuta nzuri. Au tafuta duka lo lote linalouza compyuta upate maelezo ya kina hasa katika jiji letu la DSM. Achana na used computers zinaweza kukuletea matatizo. Ukitaka lap top nunua DELL au HP ingawa nazo ziko za matoleo mengi au aina tofautitofauti. Ila...changanya na zako!
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    asante kwa taarifa mr lecturer , karibu JF​
     
  5. k

    klf Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi nimechoka kusoma Kiswahili kibaya kwenye mtandao. Binafsi nimetunga kamusi ya Istilahi ya Ngamizi. Haina ithibaki hata kidogo. Ni tunda tu la kazi yangu mwenyewe. Labda wapendao mambo ya kitarakirishi wataweza kuisahihisha au kuiongeza n.k. Anwani yangu: klfmzungu@gmail.com. Wasiliane nami nikutumie nakala ya kamusi hiyo uisome na ...... tuone!

    Kevin Foyle snr.
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,547
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Mkuu@klf hiyo Kamusi yako si uiweke hapa utapata watu wa kukurekebishia makosa yako unasemaje mkuu?
     
  7. k

    klf Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bwana MziziMkavu: Kwa kweli hukuishiwa maji!!

    Nitafanya kama ulivyopendekeza: kutuma kamusi hiyo kwenye Tovuti ya Jamii Forums nikiilekeze kwako kwenye Ukumbi wa Tech, Gadgets and Science. Ningefurahi kupata msaada wa wanakumbi wengine. Mimi si mzaliwa wa TZ! Lakini nilikaa miaka kama ishirini nikifundisha Kimombo nchini na Kenya pia. Nilikuwa "mkereketwa" wa Kiswahili!

    Makosa yamo kamusini lakini mimi nimeridhika kwamba jaribio langu kwa ajili ya lugha ya Kiswahili litathaminiwa jinsi ilivyo..

    Asante kwa mwaliko wako kuiweka ukumbini. Nitafuatilia mwendo wa kazi ya uboreshaji.

    Kila la kheri!

    Basi nitume kamusi jinsi gani?
     
  8. k

    klf Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bwana MziziMkavu: Sijui namna ya kukuteremshia Kamusi ile ya Istilahi ya Ngamizi. Je, naomba unisaidie. Mbinu gani lazima nizitumie?
    Asante.
     
Loading...