Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer yangu nzito

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kibirizi, Feb 19, 2011.

  1. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Jamani naomba mwenye kufahamu anijuze nini cha kufanya juu ya tatizo la computer yangu kuwa nzito, Computer yenyewe ni DELL laptop, yaani kila nikifungua programme yeyote inakuwa nzito mno wakati antivirus (NOD 32) inayo na nina update kila siku.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    NOD Ni cha mtoto watamzunguka!!chukua Kaspersky utakuwa umemaliza tatizo ila itakubidi uiformat then uisntall prgrm ukimaliza uweke hiyo kaspersky
     
  3. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Du nashukuru sana kwa ushauri wako, ila itabidi niende kwa wataalamu zaidi kwani hata utaalamu wa ku-format sina.
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    au weka bit defender nayo ni nzuri naiamini
     
  5. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    solution ya fasta fanya hivi,
    right clk my computer, select propety, then click advance setup, then click performance, then utaona vijibox click kwenye best perfomance badala ya best apearance.
    Fanya hvyo itakusaidia.
     
  6. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    ok, thanks very much!
     
  7. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,548
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Computer yako kuwa nzito Computer yako kuenda taratibu kuna saabu nyingi zinafanya ya kwanza ni wakati unapofunguwa Computer yako kuna Program nyingi zinafunguka na unakuwa wewe huzitumii na zinakuwa zinafanya kazi pasipo wewe kujuwa,pili ni kuwa kwenye

    Computer yako kuna Virus au Malware au Worm au Trojan. weka hii Program kwenye Computer yako ujwe kuna program gani zinazokwenda bila wewe kujuwa na ujaribu kuondosha (Tick) uzipunguze bonyeza hapa Autoruns for Windows

    na program za kuondowa virus bonyeza hapa Download by using Rkill press here RKill - What it does and What it Doesn't - A brief introduction to the program


    Download and Scan By Using MalwarebytesÂ’ Anti-Malware Malwarebytes Anti-Malware - Free software downloads and software reviews - CNET Download.com

    Download and Scan By Using Super Anti-Spyware Press here SUPERAntiSpyware.com | Remove Malware | Remove Spyware - AntiMalware, AntiSpyware, AntiAdware!

    Download ATF Cleaner press this link ATF Cleaner - Free software downloads and software reviews - CNET Download.com

    Tumia hizo zitakusaidia kuondosha Computer yako kuwa nzito na kuondosha Virus na vijidudu wote katika Computer yako usisahau kubonyeza ( Thanks)
     
  8. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Du mkuu nashukuru sana, nimefanikiwa.
     
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kompyuta nzito. In maana kuna application na program zinashilkilia memory ha hata kama huzitumiiii.
    kama alivyoandika mzizimkavu hapo juu na ushauri aliokupa ni mzuri
    Najaribu kuongezea machache hapa

    • Simple opption ni wewe kufanya system restore

    • Another option kama wewe ni una atleast medium knowledge na IT fanya reseacrh kwa nini inakuwa nzito angalia process zinazorun ukiwasha anagalia zinakula % ngapi ya memory na % CPU. angalia ni process gani zina run lakini huzitumii.Tafuta ni process gani inakula memmory sana na process gani inatumia % ya CPU time. Ukipatamajibu unaweza kujua nini cha kufanyakama

        • stopping pocess amabzo si za muhimu sana kustart automatically computer inavyowaka
        • Kujua kaa kuna process za ajabu amabzo ni virus
        • Kama umeibebesha computer program nyingi huku ikiwa na memory ndogo
     
  10. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kuna huo ushauri wa Mzizimkavu nimeufuata somehow imesolve tatizo ila ili kumaliza wameniambia ni buy hiyo software, imescan ikaona computer ina 1830 erros ikaclear only 100 errors iliyobaki, ili kuondoa kabisa tatizo imenitaka kununua.
     
Loading...