Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer technology and mobile phone solutios.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Gamba Manoni, Mar 30, 2011.

  1. G

    Gamba Manoni Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Express the problem you have to get a solution
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ndio nini sasa?
     
  3. Ally Msangi

    Ally Msangi Verified User

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2010
    Messages: 557
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nina nokia 5800 bt ninapo install appl Inaniandikia certificate error
     
  4. G

    Gamba Manoni Member

    #4
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Zima simu toa memory kadi alafu washa memory ikiwa nje alafu type *#7370# alafu bonyeza kifungo cha kupigia. Baada ya hapo certificate error zilizokuwa zinazuia .SIS files kufanya installation zitakuwa poa. Hapo utaweza rudisha m.card yako na kuendelea na matumizi.
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    nenda kwenye settings-application manager-settings badilisha kwenye software installation iwe all..kwenye online cert. check weka off
    ukijaribu ikikataa tena rudisha setting ya tarehe ya simu yako nyuma ie 01-01-2007 halafu jaribu kuinstall tena application yako
     
  6. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Mkuu nna compt aina ya ASUS X50RL series ina chelewa kudisply ICONS inachukua kama 3mins hivi. Kabla ilikuwa faster tu. Window ni XP service park2
     
  7. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu hiyo code uliompa wewe ni ku-format hiyo cm, na certaficate error haindoki kwa kuformat.certaficate error huondolewa kwa ku-hack simu au ku-sign apps kama umaelewa mueleze njia hizo, ku format ni kumpotezea vitu vyake vilivyo saved kwenye cm.wala haisaidii chochote kwa hilo tatizo lake
     
  8. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tofaitisha certificate error na certificate expire unapopata msg certificate expire ndio unatakiwa urudishe trh nxuma.
     
  9. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kaka gamba hiyo code inarudisha kwa factory settings ni vyema mdau akafanya backup kwanza kabla ya kuweka hiyo code
     
  10. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nataka kutumia cm yangu kama modem. Cm ni nokia 2690, natumia line ya vodacom. Naomba msaada plz.
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    unatakiwa upate pc suite au bluetooth.pc suite unaweza ku-search google kisha utadownload, bluetoth zinauzwa kwenye maduka ya computer hardware bei 15,000
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    weka nokia pc suite kwenye compt yako afu i-connect sim yako via bluetoth,cable or infered lakn kwa cable ndo mara nying huw inakubar kuunga intanet..
    Steps fungua nokia pc suite
    ikishafungua kiwindow chake ingia sehemu imeandkwa one-touch connection hakikisha simu yko iko konected na pc yko via cable
     
  13. G

    Gamba Manoni Member

    #13
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka hiyo mashine yako inarun background app! Kuzitoa bonyeza start nenda kwenye run alaf andika msconfig alafu itafunguka window mpya hapo click startup then uncheck application zisizokuwa za muhimu. Hapo nadhani mashine yako itakuwa poa.
     
  14. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #14
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sio dhumuni hasa la kutumika kuwa modem. utakuwa si mbaya ikiwa ni kwa muda mfupi lakini ina madhara kwenye life span ya betri ya simu yako. kwani cost ya simu na modem kipi cha gaharama.??? Usifanye tu simu kuwa modem sababu inawezekana.
     
  15. newtonfox

    newtonfox Senior Member

    #15
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ilo tatizo nilikuwa nalo lakini liziinstall kwa kutumia copyuta huwa zinapatikana kwenye SETTINGS-SECURITY -certifaicates kwanza unabidi huwe na
    1. nokia pc suite
    2.usb cable/pc bluetooth
    3.mobi mb browser
    certificates: zinasaidia simu kutunza baaathi ya kumbukumbu kama tarehe, hata web/wap browser pia zinatumika kwenye maswala ya ulinzi
    hata na baadhi ya mobile software so kwanza download hizo certicates kupitia Nokia Symbian Certificate.zip - 4shared.com - online file sharing and storage - download au all certificates of nokia phones - s40 user-certificates.zip download - Plunder ukimaliza ni tuie private sms nikuambie jinsi ya kufanya
     
  16. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Nashukuruni kwa ushauri wenu wote, naenda sasa home nijaribu mawazo yenu.
     
  17. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya mambo private yanini! Wekeni utaalam wenu jamvini hapa na sisi tuelimike
     
  18. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Amemwambia aondoe memory card kwanza. Hapo atai format kivipi?
     
  19. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #19
    Mar 31, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    *#7370# hiyo ni miongoni mwa code ukiitumia kwenye symbian fone una format cm. Hata cm waweza format sio memorycad tu.kama unabisha jaribu,ukipiga hiyo itadai pasword weka 12345.
     
  20. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mkuu GM, nina simu motorola V9, nililetewa kutoka Spain. Nikiiwasha inaniambia (of course inaandika), kuwa niweke PIN CODE, nimeshindwa! Inaonekana kama imefungwa, how can I get solution?
     
Loading...