Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer Studies

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kioja, Oct 28, 2010.

  1. k

    kioja Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapenzi ndugu.

    Nina kijana amemaliza elimu ya kidato cha nne mwaka huu. Nimeona apate COMPUTER COURSE level ya beginner hapo Dar ikiwezekana mwezi huu wa November 2010.

    Nomba kufahamiswha vyuo/shule vyenye programme hiyo.

    Natanguliza shukurani.
     
  2. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maeneo ya Buguruni Rozana kuna chuo Kinaitwa "English and Computer......" anaweza kupata kozi ya Beginner hapo.
     
Loading...