Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer Network

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Brother, Nov 25, 2011.

  1. B

    Brother Member

    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau, kama kuna ajira zinazohusiana na computer network, Data base Administrator na Computer programming naomba unijulishe. Kozi hizo zote nimesoma UCC- Dar es salaam . Computer network under CISCO Academy, ICDL and Database administrator. Namba yangu ni: 0784856416.