Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

computer maintanance

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ruko dkerwa, Mar 24, 2012.

  1. ruko dkerwa

    ruko dkerwa Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada,,kompyta yangu imegoma kuboot nifanye nn? ni LENOVO. Bado ni mpya coz nimenunua mwaka wa jana mwezi wa tisa.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    • KWenye screen ukiwasha unatokea ujumbe gani?
    • Au kuna sauti gani unasikia.(beep)
    • Lenovo ni brand name na ina model model nyingi hiyo lenovo yako ni model gani

    Otherwise kama mwenyewe una utaalam anzia kwen tovuti ya lenovo dodosa wenye kipengle cha support (Lenovo Support - Diagnose and Fix (US) )
     
Loading...