Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer Locker

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Nyasiro, Mar 18, 2012.

  1. N

    Nyasiro Verified User

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ohhh Nime-release hii program leo karibuni tena:

    Summary:
    This tool helps you to lock your PC when you don't have to shut it down. You can lock for defined time or resume by entering password.


    Nimeitest kwenye Windows XP na Windows Se7en kama kuna bugs report hapa

    Name: OSAS Computer Locker
    Version: 3.0.0.0
    Size: 1.92MB
    Format: .msi
    Designed for: MS Windows XP and above

    Description:

    Hii ni program ya ulinzi kwa ajili ya kompyuta yako. Kwa mfano labda umetoka kidogo na hauoni haja ya kuzima kompyuta yako kwa sababu labda unafanya installation ambayo itachukua muda mrefu kwa hiyo utakachofanya ni kuifunga kwa kutumia OSAS Computer Locker.

    Naelewa kabisa kwamba MS Windows inao uwezo wa kufanya kama au zaidi ya hii program lakini sio salama zaidi! em fikiria umesahau password yako ya Windows itakuchukua hatua ndefu sana mpaka kuiponesha komputer yako ukilinganisha na hii program ambayo hautapata usumbufu wa namna hiyo. Hii ndio inaleta faida ya kutumia programu hii badala ya kutumia ile iliyo ndani ya Windows.

    Faida nyingine ni kwamba program hii inakupa wigo mpana wa kuifunga kompyuta kwa kutumia njia mbili yakwanza ni "Normal Locker" ambayo itaifunga na utafungua pale unapotaka, njia ya pili ni "Timer Locker" ile ya kufunga kwa muda maalumu ambapo baada ya muda huo itafunguka yenyewe au unaweza kufungua kabla ya muda kuisha.

    Download Link: Download OSAS Computer Locker 3.0.0.0 Free - Lock your PC when there is no need to shut it down. - Softpedia

    Enjoy!

    UDPATE: NIMESITISHA RASMI KUENDELEA KUIFANYIA KAZI SOFTWARE HII
     
  2. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    did you develop it?
     
  3. N

    Nyasiro Verified User

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yes nimeidevelop mwenyewe
     
  4. G

    Ginner JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Inafanyaa kwenye linux...au ni kwa microsoft pekee
     
  5. N

    Nyasiro Verified User

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeiaandaa kwa ajili ya MS Windows kama nilivyosema hapo awali nimeitest kwenye MS Win Xp & MS Win 7. Kama wewe ni mtumiaji wa linux nipe muda nijaribu kuandaa twiks ambazo nadhani zitaiwezesha kufanya kazi kwenye Linux. Kuna program zangu nyingine hapa nadhani utazifurahia
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    MKuu big kwa kazi

    Ila ukitoa hizi program andika japo intro au short descriptin inafanya nini na ina functionality gani.

    Dont assume every one atajua/ataguess What is Osas computer locker.
     
  7. e

    emkey JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hongera, ongeza juhudi ugundue program nyngne bora zaidi ya hii. big up.....
     
  8. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yah good work
     
  9. josam

    josam JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 1,646
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Inafanya kazi gani? au ina faida gani?

    Asante.
     
  10. N

    Nyasiro Verified User

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii ni program ya ulinzi kwa ajili ya kompyuta yako. Kwa mfano labda umetoka kidogo na hauoni haja ya kuzima kompyuta yako kwa sababu labda unafanya installation ambayo itachukua muda mrefu kwa hiyo utakachofanya ni kuifunga kwa kutumia OSAS Computer Locker.

    Naelewa kabisa kwamba MS Windows inao uwezo wa kufanya kama au zaidi ya hii program lakini sio salama zaidi! em fikiria umesahau password yako ya Windows itakuchukua hatua ndefu sana mpaka kuiponesha komputer yako ukilinganisha na hii program ambayo hautapata usumbufu wa namna hiyo. Hii ndio inaleta faida ya kutumia programu hii badala ya kutumia ile iliyo ndani ya Windows.

    Faida nyingine ni kwamba program hii inakupa wigo mpana wa kuifunga kompyuta kwa kutumia njia mbili yakwanza ni "Normal Locker" ambayo itaifunga na utafungua pale unapotaka, njia ya pili ni "Timer Locker" ile ya kufunga kwa muda maalumu ambapo baada ya muda huo itafunguka yenyewe au unaweza kufungua kabla ya muda kuisha.

    Naomba uitumie na uisambaze kwa watu wengi kadri uwezavyo pia kama kuna chochote ungependa kiongezwe au kupunguzwa usisite kunitaarifu kupitia hapa au tuma ujumbe wako kwenda nyasiro AT gmail DOT com au +255757449054

    Ahsante


     
  11. g.n.n

    g.n.n JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 413
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hongera kaka Nyasiro.
     
  12. qq.com

    qq.com JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama siyo copy and paste,basi nakupongeza sana
    niliwahi kusema kuwa hapa bongo hatuna software creater basi tunao software developer.wewe/nyinyi mko kundi lipi hapo?
     
  13. N

    Nyasiro Verified User

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hapana ndugu sio copy n paste ni kazi ambayo nimeifanya mwenyewe unaweza tazama program zangu nyingine hapa
     
  14. N

    Nyasiro Verified User

    #14
    May 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  15. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    kama umeidevelop hongera, lakini umeitest mara ngapi kwa computer ngapi??
    tell us how reliable the programme is!
    isijegeuka kirusi!
    lakini jitahidi uje na unique programme, aina hiyo tunazo nyingi so is not a big deal!
     
  16. N

    Nyasiro Verified User

    #16
    May 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimeitest mara nyingi tu sina idadi kamili naomba nikuhakikishie kwamba sio kirusi. Nafahamu zipo nyingi ila na mimi niliamua nitengeneze yangu. Najitahidi kutengeneza vitu unique pitia kwenye website yangu OSAS Computing uone program nyingine. Asante kwa ushauri
     
  17. N

    Nyasiro Verified User

    #17
    Dec 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nilikuwa nafanya testing ya hii software kwenye Ubuntu kwa kutumia Wine na sijagundua tatizo lolote karibia kila sehemu ya program inafanya kazi kama ilivyokusudiwa kuanzia utunzaji na usomaji wa password, utendaji kazi katika registry n.k isipokuwa program ilishindwa kuwa On-Top of other windows kwenye ubuntu 12.10 na kushindwa kuifunika ile slide menu ya upande wa kushoto.
     
  18. EMPTY

    EMPTY JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu nyasiro, mbona hizo web yako inaleta this page
    Code:
    AUTHORIZATION REQUIRED. You must be athourized first.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. N

    Nyasiro Verified User

    #19
    Dec 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sorry kuna kosa la kiufundi lilitokea sasaiv iko poa
     
  20. LARRYBWAY

    LARRYBWAY Member

    #20
    Dec 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Big Up sana , u can do more dan that, kip it up
     
Loading...