Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer inauzwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tata mvoni, Jun 29, 2011.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari zenu jamani! Nauza computer yangu aina ya DELL OPTIPLEX GX 520,RAM 512,SPEED 3.0 Ghz,HDD 160GB,pia nakupa sub-woofer ndogo,modem ya sasatel na CD ZA WINDOWS NA DRIVERS Pia software nyingine bei tshs.300,000/= naweza kupunguza so msiogope.CONTACT 0715404808 au tatamvoni@gmail.com
     
  2. K

    KWELIMT Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    nakushauri uweke estimates costs yake.
     
  3. B

    BUBE JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitumie text, kwa 0787 374666
    Mi naweza kuinunua, kwa kuwa ninashida sana na laptop
     
  4. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Laptop or desktop
     
  5. M

    Memory Senior Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Estmate cost? Contact?
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    Price Mkuu!
     
  7. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    KOMPYUTA ni desktop na bei yake ni laki 3 ila waweza ongea
     
  8. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nauza kwa laki 3 namba yangu ni 0715404808 au tatamvoni@gmail.com ila ni vizuri ukanitafuta kupitia simu
     
  9. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni desktop mwana
     
Loading...