Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

computer ina virus

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kasambalakk, May 7, 2011.

  1. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari za sasa wanajf..
    me natumia laptop lakin huwa natumia flash disk tofauti tatizo ambalo nimelipata ni kuwa desktop yangu yote imeliwa na virus haina icon hata moja ni tatizo gumu sana kwangu nimetumia njia yingi lakin bado desktop yangu inaliwa..nikitaka kutumia desktop nafany aprocess kubwa... naomba kama kuna mtu anajua jinsi ya kurudisha desktop icons anisaidie wandugu....

    rgds
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    sina hakika sana kama ni virus mimi nadhani ume hide desktop icons, hebu right click kwa desktop yako then check for available options. "show desktops icons" au right click kwa taskbar alafu properties
     
  3. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Download hii kitu:

    Kaspersky Virus Removal Tool Download

    Kisha scan pc yako, kama tatizo ni kubwa zaidi tufahamishe pc yako ina-behave vipi ili tuone namna ya kukusaidia.

    Aidha, hakikisha unaipa pc yako ulinzi (antivirus) badala ya kuiacha ikiwa haina chochote cha kuilinda
     
  4. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    KAKA desktop not responding at all hata uki right click hamna kitu
     
  5. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    @ invisible...natumia karsperky 2011 lakin bado uyu mdudu amepiga kaka.. ngoja nicheck iyo software then nitarun alafu ntakupa jibu
     
  6. mazd

    mazd Senior Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Repair your system--inaonekana file la explorer.exe lime liwa--na kulirekebisha sio issue ndogo.
     
  7. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    KIONGOZI HILO NIMEFANYA MORE THAN ONE LAKINI..TATIZO NI KUWA ME nina drive 2 drive d ndio inakila kitu dat y niformat hata kurepair tatizo linarudi muda huo huo..ndio maana nataka kujua linaweza kuondolewa na nini..
     
  8. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    piga chini hyo windows!
     
  9. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sure,

    Upgrade to Windows 7 Ultimate. Tayari ipo hapa JF, kwenye downloads section, files zako zitabaki bila kuathirika, ita-rename old OS kama Windows.old (usi-format pc please!).
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kama siyo partition na umeweka HDD mbili basi disconect kwanza hiyo drive D ndipo uweke fresh copy ya windows + antivirus kabisa ukimaliza conect hiyo drive D na uiscan
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nunua mpya lol:A S-baby::A S-baby::A S-baby:
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kumbe windows 7 ipo hapo naona watu wengi wanakuwa wanahangaika sana na hii kitu
     
Loading...