Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer hii vipi wataalam?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by DOMA, Apr 25, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kuna computer moja Dogo kabonyeza function mouse ikaacha kufanya kazi mpaka key board tu sasa nifanyeje ili irudi kama awali? Ni dell 610
     
  2. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    umerestart?
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ndio mkuu lakini hamna kitu
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tupa nunua kompyuta isiyobonyezeka dogo akiwa kazini.
     
  5. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bonyeza fn key kwenye keyboard alafu utaona juu ya screen itadisplay function keys mbalimbali angalia iliyoandikwa touchpad alafu ubonyeze iyo function key itarudia katika hali yake ya kawaida
     
  6. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    kuna ka key flan hivi kana alama kama ya mouse....sasa wewe bonyeza fn na hiyo key kwa pamoja...ikigoma jaribu kutumia combinations mbalimbali za ctrl, alt, shift na hiyo key itakubali tu!!!
     
Loading...