Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer Experties kwa hapa Bongo!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MtuMmoja, Sep 8, 2011.

  1. MtuMmoja

    MtuMmoja Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa Muhitimu wa degree ya Computer Science na Computer Engineering ,kwa serikalini mshahara wake ni kiasi gani au una range ipi!!I mean umeajiriwa kama Network Administrator,System Analyst au Programmer,na kwa private company salary ikoje,naomba mwanga kidogo katika hili.<br>Wapi ni bora serikalini au private sector katika kuendelea kupata Knowledge zaidi!!<br>Just Give me Reasons!
     
Loading...