Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computer engineering...!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Freeman Patrick, Sep 4, 2012.

  1. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau habari zenu? Naomba kufahamu kuhusu computer engineering, inadeal na nini na soko la ajira hapa tanzania na east africa as a whole! Nakaribisha maoni yenu bila kusahau wale wa ropokaji. Thanks in advance!!!
     
  2. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,188
    Likes Received: 2,417
    Trophy Points: 280
    Wanakuja vumilia...
     
  3. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha.. We vp tedo? Toa maoni Yako.
     
  4. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    CIT nzuri, ajira zipo kiasi. Piga msuli. Matokeo ya mwisho ni muhimu. Umechag ulwa wap dogo? Kama ud. Itabidi unibebe
     
  5. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha.. Sawa sawa mkuu, sasa naweza fanya kazi sehemu zipi? Na kazi yangu ni km ipi?
     
  6. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    unaweza fanya kazi kama consultants, ukawa unadesign network system ya majumba makubwa. unaweza ukawa IT wa makampuni mbali mbali ka tanesco, tbl, mgodini, maofisini. unaweza ukawa ajiriwa katika makampuni ya simu kumonitor system zao. yani madude ni mengi dogo
     
  7. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #7
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh, sawa mkubwa, ila nadhani itanibidi niwe deep mbayaa...
     
  8. SANGI B

    SANGI B Member

    #8
    Sep 5, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dunia 2liyopo sasa hapo ndo mahala pake,komaa2 na hyo miaka yako 4.kaz badae:baby::baby:
     
  9. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #9
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks mkubwa sangi B
     
  10. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #10
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha wale wakubebwa
     
  11. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,200
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Above all unaweza kuwa fundi saa wa digitali...kwanini usisome civil au archtecture?
     
  12. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #12
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaifahamu vizuri computer engineering? Au ni umeamua kuwaza ivyo?
     
  13. Matata Mushkeli

    Matata Mushkeli Member

    #13
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaeza pia ukawa mwalm wa kufundsha somo la computer.
     
  14. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #14
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ha ha ha... Kweli ww ni muskeli, na haujui chochote kuhusu computer engineering, nilifikiri huku ni great thinkers, kumbe hata **** thinkers mpo! Kweli kwenye mamba kenge pia hawakosekani.
     
  15. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Computer engineering,ukishasema engineering jiandae na designing za database,computer networks(Networking),Security,software engineering.Kama ni computer negineering and IT,hapa ujiandae kusoma course za telecom ingawa wengi huwa wanazikimbia.Ajira inategemea ukitoka chuo utakuwa na nini kichwani baada ya kusahau ulivyofundishwa,ila zipo nyingi ila mshahara inategemea na kampuni,ukifanya kwenye kampuni la telecom au ISP au linalohusika na IT utalipwa vizuri ila ukifanya kwa kampuni za kawaida ambazo core business yao si mambo ya IT ila IT inawasaidia kurahisisha kazi story itakuwa tofauti from one company to another.Unatakiwa uwe mtu ambaye unapenda kusoma,kujifunza vitu vipya,kama wewe ni mvivu wa kusoma opt kwingine coz technologia inabadilika dairly.
     
  16. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #16
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks to u Aqua, u are the great thinker we need, honestly me ni mtu wa kujifunza every now and then... Hope itanifaa b'coz i love technology and i'll be committed to what i do!
     
  17. S

    Sine r Winters Senior Member

    #17
    Sep 5, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Axante wadau kwa maoni yenu nimewapata fresh kuhuxu hii mambo cz hata mi ni mmoja wapo.
     
Loading...