Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

computa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by moko, May 12, 2011.

  1. m

    moko Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    computa mpya,nimetumiwa computa mpya naiwasha inaandika maneno yafuatayo nifanyeje?non system disk error,replace and stike any key when ready
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    mhh ina maana inashindwa kudect Hard drive.

    Lakini ni kazi kuwa conlusive kutambua hasa nini tatizo bila wewe kusema model na brand ya hiyo kompyuta.
    Je aliyekutumia aliitest?

    or do this ukiwasha bonyeza f2 au f12 ili uende kwenye BIOS uone kama Hard disk ipo detected. Otherwise taja model na brand ili wataalam wakumbie hasa nini cha kufanya zaidi ya hapo itakuwa ni kubahatisha bahatisha
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hakikisha hakuna cd,floppy or flashdisk inserted. then kama itaendelea basi go to bios settings na hakikisha hdd imekuwa configured ikiwa inaonekana na haboot bado basi change boot priority na uweke OS
     
  4. m

    moko Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakubwa nitawajibu ngoja kwanza nijaribu ujanja mlionipa kwanza ikishindikana nitawajulisha soon
     
Loading...