Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Computa na M-pesa......

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by majogajo, Mar 31, 2012.

  1. m

    majogajo JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    jamani naamini teknolojia inakua siku hadi siku...........Mi nataka kujua kama kunauwezekano wa kutumia computer yangu kuwa narusha hela kwenye m-pesa, air tel mone na tigo pesa. kuliko kuendelea kutumia simu kuwarushia wateja wangu. yaani computa yangu itumike kama simu ktk process zote za mpesa. yeyote anaeijua technologia hiyo anisaidie please......
     
  2. xhuma

    xhuma Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari kaka! kwa sasa hakuna computer application ninayojua mimi kwa ajili ya kufanya kazi iyo, kwa kifupi inawezekana kabisa kuwa na application ambayo utakuwa unatuma na kupokea pesa kama unavofanya kwenye simu.

    Pia unaweza kuhire programmer akakutengenezea aiyo application kama unahitaji maelezo marefu PM.

    Ushauri: Kama simu inakuchosha Vodacom Web Box ina intafesi nzuri unaweza kuatumie ile.
     
  3. Codezilla

    Codezilla Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Majoganjo,their is actually a web interface ...mpesapi...it's free, download it from github...it still has some rough edges.If you are not a programmer you'll need to hire one to integrate it in your website..everybody is also welcome to contribute towards its development in other languages i.e C++,JAVA,PYTHON,RUBY...................all the best
     
  4. m

    majogajo JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 321
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimekupata kwa mbali sana mkuu.......yaani naomba univute tena niweze kkpata vzr....
     
  5. xhuma

    xhuma Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 22, 2010
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi Codezilla, are you taking about pesaPI released by Safaricom?. Does it work with MPesa of Vodacom Tanzania? pls help, I know that Vodacom Tanzania did not release its MPesa API yet.
     
Loading...