Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Complication za Mgomo wa Madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Masanilo, Jan 30, 2012.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Issue imekuwa complicated as only interns na muhimbili dr walio chini ya wizara ya afya the rest mikoani wapo chini ya halmashauri ambayo ni tamisemi so mgomo unity ni ndogo. Hawa madokta wako chini ya madiwani.

    Muhimbili mgomo upo na Polisi wanazunguka Kama hawana Akili. Kuna FFU pia. Pinda si kiongozi ni msanii asingepoteza uwaziri mkuu Leo tungepiga Naye stories
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Muhimbili hata emergency cases hazipokelewi labda FFU wavae makoti meupe watibu
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Wapo chini ya madiwani?!!!!
    Aseeee!!!
     
  4. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hao FF wasije wakapiga wagonjwa huko.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Thats what we want.............tuone kama Davos inaweza kutibu wagonjwa sasa!!! gademu!!!!
     
  6. s

    step Senior Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 174
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hata huko Mbeya mgomo unaendelea na MOI ndo kabisa shughuli zimesimama. Polisi si waanze kutibu sasa kama swala ni kutumia nguvu ya dola. maskini Pinda she has proved a failure ruler again. Anasumbuliwa na Ulimboka mpaka anakiri hadharani naona anataka kumfanya vibaya sasa huyu dokta.
     
  7. m

    mob JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    nimeependa hii nukuuu kuutoka gazeti la tanzania daima la jana ukurasa wa 9. limeandika hivi

    kama viongozi wetu wakuu akiwemo rais wanaweza kufika mara kwa mara hospitali kumtazama mbunge aliyyelazwa na kwenda msibani nyumbani kwake anapofariki dunia na ikibidi kusafiri mkoani kuzika wanapata wapi kigugumizi cha kuwatembea maelfu ya wananchi wanaotaabika kwa mgomo wa madaktari na kuwafariji huku wakitafuta suluhu?
     
  8. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyu ulimboka ni mtoto wa mkulima kiukweli si AKA
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahahaha....... hapo kwenye red...... dah! Umeamua kudhalilisha mama zetu namna hii? Mi nadhani hapo pangesomeka "it"
     
  10. W

    We know next JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Saa ya Ukombozi imefika, ni vyema kuwaunga mkono hawa madaktari kwa njia yoyote ile inayowezekana. Km Gaddafi na kiburi chake alikimbilia ktk mtaro sembuse Pinda??
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,177
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hehehe... dah! Chonde chonde wasitukasirishie na wafanyakazi wa TBL/SBL. Ndio tumaini letu pekee la "tiba" lililobakia.
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    madaktari wengi leo wapo kazini.hongereni sana
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani tumpe nchi mwaka 2015......
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Imekula kwenu pole

    Police wavae makoti meupe wadunge sindano vichaa na wenyewe wavae makoti
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    My God! yaani madiwani hawa hawa ambao wameishia darasa la 4 na la saba leo hii ndio wanawasimami mdaktari wenye degree zao? aisee siasa imeshaiharibu nchi vya kutosha.
     
  16. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Pinda alipewa kazi aisiyoiweza, ndio maana saa ingine maji yakizidi analia! Uwezo ni mdogo sana huyu bwana, ahata hivyo kafanya vizuri kutokuwania urais, maana nchi ikivamiwa yeye badala ya kuonyesha njia...ataanza kulia. Aliwahi kusema ati tukiwaendea vibaya mafisadi, nchi itayumba! Waziri mkuu kweli? Hivi hakuona watu kama akina Sokoinne walivyokuwa bold wakiwa na nafasi hiyo?Ngoja aje aende muhimbili akute watu wanataabika aanze kuangusha kilio hapo Pathetic!
     
  17. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,129
    Likes Received: 1,088
    Trophy Points: 280
    Nachukia sana watu wanao jifanya maafsa habari wa serikali,watu wote wanaona serikali haifanyi haki,yeye kanakuja humu,kuitetea,salamu zako FF.5
     
  18. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Atusaidie kuwa-wanalipwa na madiwani?wanapangiwa kazi na madiwani?vyote pamoja?au urongo tuu
     
  19. fikrapevu sungura

    fikrapevu sungura Senior Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuelewe lipi mgomo unaendelea au mmefyata, msiniangushe ma-dr.
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,631
    Trophy Points: 280
    Mtu yeyote anaefahamu utendaji wa Halmashauri/ manispaa hawezi kuuliza swali hili.
     
Loading...