Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Complicated Marital Status za wana CDM na Urais 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mkonowapaka, Aug 30, 2012.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hello JF......

    ni mara chache sana kupost jukwaa hili...mara nyingi huwa ni mchangiaji au msomaji wa masuala mbalimbali ya kisiasa yanayoendelea kutokea kila siku nchi hii..........

    Upepo wa kisiasa umeendelea kuibadili nchi yetu kila kukicha....si jambo la ajabu kukuta watu wamekaa tena vijijini wakijadili mambo mbalimbali ya kisiasa....

    nakipongeza pia chama changu cha Chadema kwa kuendelea kuwaamsha watanzania walio wengi juu ya mambo muhimu yanayowahusu na wanachopaswa kukifanya...binafsi nimeamshwa zamani sana.........

    sina shaka na uwezo wa wana CDM katika kuwamsha watanzania walio wengi ........katika kujazia kile kilichozungumzwa na bwana Sita leo.........naomba pia safu nzima ya wana CDM kila mmoja kw anafasi yake ajitazame upya status yake maritually..........viongozi (wa CDM) wengi wao wamekua na status zinazofanana na sio sifa nzuri kwa kiongozi hasa wa kiafrika.kama kweli tunatetea tamaduni zetu za Kitanzania tulizorithishwa na babu zetu basi tuliangalie na ilo,na kama kweli tunajiandaa kuchukua dola ya nchi hii..tujipange safu hiyo....................huu ni mtazamo wangu na wala siwakilishi mawazo ya mtu mwingine...viva CDM
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo unawalazimisha waoe na kuolewa just bse of siasa za majitaka...!
     
  3. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    Ndoa ni kielelezo cha nidhamu
     
  4. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    majitaka how?
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Rais wa Botswana hajaoa.

    Na Botswana imetupita kiuchumi mpaka uongozi bora na demokrasia.

    Go figure.
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Too low!
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    What do you mean too low?

    You mean our economy is too low when compared with Botswana's?
     
  8. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    japo mume/ mke bora sio kigezo cha kukufanya kiongozi bora kwa maoni yangu naona inatoa picha ya wewe ni nani kama mtu wa kawaida kwa kuangalia mwenza wako na jinsi unavyoendesha familia yako.
    Kama hujawahi kushika madaraka yoyote makubwa na huna uzoefu ndoa ni moja ya sehemu ya kukutathmini uwezo wako wa kiutawala.

    Japo mtoa mada kagusia CDM mi naona linatuhusu sote bila kuangalia itikadi.
     
  9. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Una maana hata wale mapadri wakatoliki hawana nidhamu? mbona ni viongozi.
     
  10. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Lete hiyo List ya ambao unataka waoe au waolewe tuijue, maana wengine hatukuwa tunafuatilia marital status za watu!!!
     
  11. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Baada ya kuwa makamu wa Rais kwa miaka 10, kwa kifupi kama 'profile' yako inakubeba hakuna tatizo
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    True but it's not the only criteria. Tunawaona wengi wenye ndoa lakin hawana nidhamu kbs
     
  13. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Thank you
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    kabisa family life or marriage life is important to society...maana ukiwa kama kiongozi ndio unatakiwa uwe mfano kwa jamii...sasa kama mtu ukok solo unakaa ikulu matokeo yake utaanza kuwaingiza akina wema sepetu ikulu sasa kama baadhi ya viongozi tunawaona wanavyofanya bt ikulu au sehemu ya heshima inatakiwa kiongozi awepo pale na familia yake...Huwezi kuona nchi ka america or britain kiongozi yuko solo
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huwezi kuwa na urafiki na CAMERON kama utakuwa umeoa jinsia tofauti!
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    VIONGOZI wote mafisadi ndani ya CCM wana NDOA na nyumba ndogo kadhaa. Na kwa kweli ndoa na familia ni moja ya chagizo kali za kuwafanya VIONGOZI wetu wawe wezi, mafisadi. Angalia mtu kama Mkapa alivyovurugwa na fisadi Anna na EOTF yake. Muangalie Ridhiwani anavyomchafua Kikwete sasa na utajiri usioelezeka. Angalia mzee Kingunge na utajiri wa kijana wake Kinje. Angalia Lowasa na Fred wake. Angalia Daniel Yona na vijana wake.
    Kwa akina mama walivyo na nguvu nyingi siku hizi kwenye ndoa, ni bora tu tupate Rais bachela.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ndoa inatowa picha ya reliability ya huyo mtu (ingawa sio cases zote); Huwezi fananisha reliability na comittment ya Mwanaume/Mwanamke ambae yupo ndani ya ndoa na yule ambae ni nje ya ndoa hasa kwa mambo ambayo ni ya msingi katika maisha ya kila siku. Na hio ndio ilikuwa inamsumbua sana Mzee Slaa katika kusafisha kashfa ambazo zilikuwa zikurushwa kwake dhidi ya tuhuma za kuishi na kimada badala ya mke na watoto.
     
  18. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mfano rais wa sasa ameoa na ana nidhamu kweli kweli. Tena ndoa yake imetusaidia kweli kuondoa umaskini, kushusha mfumuko wa bei hadi kufikia neg 20%.......na kuifanya tanzania kupiga hatua kubwa kimaendeleo hadi kuwa katika kundi la nchi zilizoendelea!
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kinachoongoza ni akili ya mtu na si utupu wake. Unless kama kuna tafiti zilizofanyika kuthibitisha kuwa ubungo wa binadamu siku hizi upo kwenye utupu.
     
  20. W

    WildCard JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kule Marekani na Uingereza VIONGOZI wanaongoza kwa mujibu wa SHERIA. Wanaongoza kwa mujibu wa KATIBA zao. Hapa kwetu ukiwa na mke na watoto wenye nguvu wanakuwa WABIA wako kwenye URAIS. Wanakusaidia kuteua. Wanakusaidia kutawala. Wanakuandalia hotuba. Wanakulazimisha kuiba. Wanakuingiza kwenye madili ya ajabu. Unafanya biashara hadi IKULU yetu.
     
Loading...