Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Compliant

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by stev30sudi, Feb 7, 2012.

  1. stev30sudi

    stev30sudi Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Inakuwaje gari au pkpk linapokamatwa na kupelekwa kituo cha Polisi, ndani ya siku chache tu hung'olewa vifaa<spea> palepale Kituoni? Mmilki amdai nani uharibifu huo kwani hakuna uhusiano wa kosa lilimfikisha pale na kuingizwa hasara ya mali kwa Uzembe au kukosa uaminifu kwa Watendaji Serikalini?
     
  2. m

    moshingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unastahili kulipwa lakini ni sharti uchukue hatua za kudai haki yako
    kumbuka hakuna haki utakayoletewa kwenye kisahani...
    Mwone mkuu wa kituo au OCD au RPC
    AU andika demand letter/note kwa Mkuu wa kituo mnakilie Ocd, Rpc na hata IGP
    Pia waweza kufuata taratibu zilizoainishwa katika Government Proceedings Act kulishitaki jeshi la Polisi
    Kumbuka kabla hujaruka mto agana na nyonga zako kwanza...hakikisha unao ushahidi wa kutosha kuhusu
    madai yako kabla ya kuchukua hatua yeyote vinginevyo yaweza kula kwako...
    Onana na wakili/mwanasheria aliyekaribu nawe akushauri
     
Loading...