Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Complex

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by NATA, Jan 11, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani hebu tusaidiane hilim limachinga complex lini litaanza kazi yake?

    Naninani alitoa wazo la hili complex?

    Nadhani ni pesa nyingi zimetumika, sasa serikali huu mradi vipi?

    Nimewaza sipati jibu hebu mnaojua juu ya huu mradi mtujuze...

    Mipango yake ni vipi?
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    La wapi? kama la Dar limesha-anza kazi!
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    La dar mkuu bado kabisa nilipita pale wenye vibanda wanalalamika kuwa no wateja na wanatakiwa kulipia kila siku..
     
  4. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Zomba Mzushi yupo kazini! Huna lolote
     
  5. N

    Neytemu Member

    #5
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    machinga complex haiwezi kufanya kazi kama tunavyotegemea labda tu soko la Karume likifungwa

    complex iko karibu sana na soko la karume wateja waote ambao wangeweza kujaa humo wanaishia Karume
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapa ipo kazi si wangejenga nyumba za makazi pale , kuliko hilo complex halijaanza kutema chochote sasa ni miezi kadhaa tangu lianze
     
Loading...