Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Compared to Facebook, Twitter and Skype, JF is the best for Tanzanian environment!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Paul Kijoka, Apr 11, 2012.

  1. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naipenda JF kulinganisha na mitandao ya kijamii niliyoitaja hapo juu kwasababu zifuatazo:
    1. hutoa taarifa kwa haraka sana na kwa asilimia kubwa huwa ni za ukweli
    2. uhuru wa mawazo
    3. kuwepo kwa wachangiaji mbali mbali wale wenye kujenga hoja za kitafiti, wenye kuchekesha wakati wanafikirisha, n.k.
    4. kuwa mtandao wa wasomi (nawatambua kwa hoja).
    tuongezee, wewe unapenda nini humu?

    Sipendi haya yafuatayo:
    1. Kunyimwa haki ya kuchangia kwenye baadhi ya forums
    2. kuwepo upendeleo na hali ya ubaguzi kwenye kuchangia hoja
    3. personal attack kwa matusi ya wazi wazi

    Ongeza
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Twitter to me is more educative
    FB is for flirting
    Skype interactive communication, cheap calls
    JF is nowhere close to FB, twitter or Skype, I can't anything in JF there no more freedom of expression!! JF is full of childish and abusive languages ! Personal attacks etc etc
     
  3. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    toka na UZUNGU wako hapa...wazungu wameondoka AFRICA lakini watumwa bado mpo...Jf ni mtandao wetu...itakujenga unapotaka kujengeka...utacheka unapotaka kucheka...ati twiraa,katu hatuji kuwa na maendeleo...watu hatujui kusifia vya kwetu...ww+mvua mmeniharibia siku.
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa namshangaa, kama haipendi JF anatafuta nini???
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    Karibu twitter ndugu!!
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Karibu kufacebuku! Changia JF kidogo gharama za uendeshaji usishoboke bure tu
     
  7. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angalia status yangu....
    acha kuongea bila evidence....
    Facebook ni utoto hakuna lolote...
    Great Thinkers wako huku na waleeee ndo wako FB so chagua mwenyewe
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Acha mbwe mbwe changia JF iBoreshwe! Achana na bla bla!! FB unategemea sana rafiki zako ni kina nani na security settings Umeweka vipi ! Si Kila mjinga anaweza post kwa wall yangu
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ngoja zizuke ngumi hapa, mkumbuke kuvaa helmet.
     
  10. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Najua unatumia JF mobile....
    Poa ntachangia zaidi na zaidi ila usilete tena kashfa zako coz hutakiwi kukata tawi ulilokalia
     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh usiende mbali ili uamue
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nafurahi umetupa taulo ulingoni na mikono juu! And the winner is blue corner rt rev masa
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Nina helmet moja tu
    ngoja niivae, mkianza kuuana mie simo.

     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Umenena neno murua!
     
  15. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #15
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Te te te te te te te te te ......! Unajua kuna watu wengine ni mateja. Wako bongo nusu ila ndoto zao wamevuta hisia ulaya na kwingineko.
     
  16. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwambie mkuu. Hawa ndo watu wanaotelekeza kwao kisa wako nje au mjini.
     
  17. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    SKYPE,FB NA TWITTER NAZIPENDA,zinarahisisha mawasiliano.

    ILA,
    JF NAIPENDA KWA AJILI YA UCHAMBUZI MBALIMBALI NA TAARIFA ZA HARAKA,KUNA TAARIFA ZINGINE UNAWEZA KUZIPATA LAKINI HAZIONYESHWI KWENYE MEDIA.
     
Loading...