Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Compare the 2 presidents baadae mezea!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiganyi, Aug 26, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    [​IMG]

    Wa kwetu akitembelea miradi yake huko Msoga, Chalinze, Mkoa wa Pwani!



    [​IMG]

    Wa wenzetu akiwajengea watu wake nje kidogo ya Kigali!





    Source: www.zanzibarnikwetu.blogspot.uk.co
    [​IMG]
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu ingekuwa safi sana kama 2ngebadilishiwa rais 2pewe huyo anayejenga makazi ya ndugu zake
     
  3. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Aiseee babaangu ingekuwa safi sana kama 2ngebadilishiwa rais 2pewe huyo anayejenga makazi ya ndugu zake


    ngoja nipate mbege huku natafakari majibu nitakayomjibu karani wa sensa
     
  4. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,818
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    Huyo anajenga au anapigwa picha akiwa ameshika mwiko na udongo,fundi muwashi hana hata tone la udongo huku tofali zimefika kozi karibu ya saba?,afadhali ya huyo anaye kagua mahindi yake kama yanafaa kuuzwa kwa wachomaji wa barabara za Mbezi Beach.Halafu ile Raba aliyovaa Babu yake Aziza mbona kama oversize?,mimi ndio saizi yangu na vaa size 12,akirudi mjini anitupie mimi,maana visit nyingine ya shambani sidhani kama ataitinga tena.
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,566
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwenu mnachoma mahindi yaliyokwishavunwa? Yaani makavu? Umeniacha hoi!! Bora ungesema watengeneza bisi!!
     
  6. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wakwetuanawavumilia Na kuwapauhuru Wa Liganga uvuvuzela hata km wanadanganya Na kuleta uvhochezi! Wa wenZetu Ana tawala kiimla Na haruhusu Uhuru Wa Naomi hata kwa Ghana vyaupinzani. Wasiosikia hubambikizwa uhaini
    Na huuawa km wasipokimbia nchi
     
  7. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,818
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    slip of a tongue!
     
  8. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu, kitanda usichokilalia hujui kunguni wake.
     
  9. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nimempenda huyu anayejichanganya na watu wa kawaida kama hawa wajenzi. hii inakupa kile hasa kinachotokea katika maish ya kila siku ya watu wako.

    huyu anayekagua mahindi nina wasiwasi kama hata aliyaona yakiwa shambani. inawezekana kayakuta tu tayari yamewekwa hapo na yeye akajidai kuyaangalia angalia wakati pengine hakuwa amefikiria kufanya hilo jambo. hebu jiulize anayaangalia mahindi kama yana punje au??? huu usanii tu ili naye aonekane ni mkulima, huyu jamaa biashara zake zingine kabisa sio hizi za mahindi kama anavyozuga hapa.
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Asante kagame
     
  11. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Nimeona lakini simezei. Mmoja wa hawa marais usiku anapolala kichwa kinwmwuma akifikiria wanananchi wake; mwingine anakoroma sana akifikiria msiba utatokea wapi akatoe pole!
     
Loading...