Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Compare and contrast

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, May 19, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    DAR ES SALAAM


    [​IMG]
    Moshi

    [​IMG]
    [​IMG]


    Arusha


    [​IMG]

    MWANZA
    [​IMG]
    DODOMA


    Hii ni minara ambayo ipo katika baadhi ya miji/majiji maarufu ya Tanzania..ni alama ya kuonyesha pia umakini, usafi na na ubunifu wa watendaji katika Jiji husika.
     
  2. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2010
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Arusha ndo kiboko yao. mwenye ile ya Dodoma pale kwenye mnara wa nyerere aweke basi.
     
  3. mpuuzi

    mpuuzi Member

    #3
    May 29, 2010
    Joined: May 29, 2010
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona ya Singida haipo??
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mpuuzi hilo jina na Avatar mimi hoi karibu JF
     
Loading...