Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

compare and contrast

Discussion in 'Jamii Photos' started by i pad3, Jun 6, 2012.

  1. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Leo akiwa Arusha kwenye kuapishwa wabunge wa EA
    [​IMG]

    na hapa chini akiwa dodoma mwezi wa pili
    [​IMG]
    sasa swali ni je pamba zimeisha madukani??
     
  2. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ngeli less?
     
  3. B

    BUBE JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MKUU nijuavyo kuna watu kwenye makabati yao ya nguo utakuta aina moja tu (colour/design) na kila wakivaa unagundua ni shati/suruali/kiatu kile kile. Haina maana kuwa anavaa nguo ile ile but ni mfumo, rangi ile ile. Yumkini hata mhusika anazo nguo nyingi but amependa hiyo rangi. Binafsi navaaga suruali nyeusi/blue ilokolezwa na shati za mistari myeusi na myeupe -mikono mirefu au mashati meupe. Hizo ndo nguo zangu piga hua
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    private life sana hiyo.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hata mimi napenda suti nyeusi na tai nyeusi nyembamba sasa huwezi kusema kuwa ndio hio hio moja ....kikubwa ni acha kufuatilia maisha ya watu
     
  6. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mpoki wa OK huwa anapenda kusema, uwanja ule ule na jezi zile zile lakini njumu mpyaaa! ila sio siri mkuu una kumbukumbu duh! au wewe ni mwanahabari wa taswira mnato?
     
Loading...